Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าหัวหน้าหน่วยในเรือหนวดขาวกับพลเอก ใครระดับฝีมือสูงกว่าครับ

หน้า: << < (24/27) > >>

TheYear:

เราว่าเอส สู้ได้น่ะ ที่เอสแพ้ เพราะเข้าไปรับการโจมตี แทนลูฟี่ ทำให้เอสตาย

Protogat:

ผม ว่าอาคาอินุ นะ เก่งที่สุด (ถึงไม่ชอบก้อต้องยอมรับอ่ะ)

TheYear:

--- อ้างจาก: Protogat ที่ อา. 08 ม.ค. 2012 เวลา 17:09:19 ---ผม ว่าอาคาอินุ นะ เก่งที่สุด (ถึงไม่ชอบก้อต้องยอมรับอ่ะ)

--- End quote ---

เราว่าเก่งแค่ไหนก็สู้ การ์ป ไม่ได้หรอก

panndora:

*rip* กาฟเก่งกว่าอาคาอินุสิคะก็ตอนที่อาคาอินุต่อยเอส กาฟบอกว่าจะฆ่าอาคาอินุเลยอ่า *rip*
แสดงว่ากาฟเก่งกว่าอาคาอินุชัวร์ (เกี่ยวปะเนี่ย ฮี่ๆๆๆ)

bloodyfang:

การ์ป เก่งกว่าแน่นอน ต่อย มัลโก้ทีเดียว ลุกไม่ขึ้นเลย

หน้า: << < (24/27) > >>

Go to full version