Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าหัวหน้าหน่วยในเรือหนวดขาวกับพลเอก ใครระดับฝีมือสูงกว่าครับ

หน้า: << < (13/27) > >>

hippylove:

ลูฟี่ ไปนอนจมกองฝุ่นอยู่ไหนว่า...  *้ัunexplain*

แต่มีลางสังหรณ์ว่า ตอนต่อไปโฮดี้ จะออกมาป่วน *้ั์smoking*

จับโยนให้ เจ้าแห่งทะเลกินเลยดีไหม หึๆๆๆ  *้ั์uppercut*

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 15:49:08 ---อา...อุซปจิงด้วย งั้นน่าจะตกไปบนโนอาแหละคะ
ตกไปตรงที่ลูฟี่ต่อยให้พังน่ะ ตรงที่เป็นห้องและหลังคาของเรือ

--- End quote ---

ตามนี้เลย น่าจะตกไปที่เกาะเลยเนาะ ^^

Natthakit:

มันส์จิงๆ ^^ ลูฟี่ใส่ไปไม่ยั้งเลย แต่เสียดายเรือไม่แตก

ผมว่าถ้าไม่ใช่จินเบเป็นคนที่9 ช็อปเปอร์คงมียาทำให้ชิราโฮชิตัวเล็กแน่ๆเลย 5555

devicry:

ผมคิดว่านะ  หัวหน้าหน่วยที่พอจะสู้พลเอกได้  คงมีไม่กี่คนหรอก  marco , jose , vista  สามคนนี้ดูจากสงครามที่เกิดขึ้น ไม่ได้กลัวพลเอกเลย  คงต้องมั่นใจตัวเองระดับนึงแหละ 

ส่วนคนอื่นๆ  ไม่รุ้จิงๆคับ

ส่วนพลเอก อาคาอินุ เนื่องจากเปนสายโรเกีย  และ  มีฮาคิที่แรงมาก  จึงต้องใช้การโจมตีทีแรงจิงถึงจะมีผล 
ดังนั้นที่  marco กับ vista ทำให้บาดเจ็บไม่ได้น่าจะมาจากเหตุผลนี้  การสู้กับสายโรเกียตัวๆ  จึงเหนว่าเสียเปรียบ

vista นี้  จิงก้อก้อไม่มั่นใจนะ  แต่มีเครดิตตรงเข้าไปฟัน พลเอกอาคาอินุ แต่ก้อไม่มีฉากสุ้กับพลเอกคนอื่น  อาจจะไม่มีโอกาส  หรือ  ตัวเองหลีกเลี่ยงก้อได้  แต่กล้าเข้าไปนาทีนั้น  ต้องยกเครดิตให้นิดหน่อย

Natthakit:

วิสต้าสู้กับตาเหยี่ยวสูสีด้วยแหละครับ ^^

หน้า: << < (13/27) > >>

Go to full version