Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สึนาเดะใช้ นามสกุลอะไรครับ

หน้า: (1/3) > >>

lactacid:

จำได้ว่าตอนนั้นนานมาแล้ว จิไรยะเคยเรียก ชื่อเต็มๆของสึนาเดะอ่ะ แต่ผมจำไม่ได้ใครรู้ตอบทีนะครับ แต่แน่ใจนิดหน่อยว่าไม่น่าใช่ เซนจู

pisces55:

ชื่อเต็มๆ ของ ท่าน โฮคาเงะ รุ่น 5 ครับ "นามาคุจิ ซึนาเดะ ฮิเมะ" (Namekuji Tsunade Hime)

sWeeT_sHilLy:

ชื่อเต็ม จิไรย่ะ ล่ะครับ

lactacid:

--- อ้างจาก: pisces55 ที่ พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 23:25:14 ---ชื่อเต็มๆ ของ ท่าน โฮคาเงะ รุ่น 5 ครับ "นามาคุจิ ซึนาเดะ ฮิเมะ" (Namekuji Tsunade Hime)

--- End quote ---
ดูจากตอนไหนอ่ะคับ

mugiwara:

เห็นจิไรยะเรียกว่า  สึนาเดะ ฮิเมะ นะครับ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version