หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: AMV One Piece : Enel , Sanji (ทำเอง)  (อ่าน 18864 ครั้ง)

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: AMV เอเนลู
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 16 พ.ย. 2011 เวลา 12:06:19 »
55
เจอสายล่อฟ้า ก็จบ 55

blackboytong

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: AMV เอเนลู
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 16 พ.ย. 2011 เวลา 13:22:09 »
ดูตัวละครแต่ละตัวนี่ น่าให้มี game one piece online มั่งเนอะ

คงสนุกน่าดู 5 5+

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: AMV One Piece : Enel , Sanji (ทำเอง)
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 15:41:47 »
*love* เพิ่มของซันจิอีกคนจ้า ตามคำขอของคุณ potato123123 *great*
ทำเสร็จเร็วกว่ากำหนด เพราะพรุ่งนี้มีงานอีกแล้วเลยเร่งทำให้จนเสร็จเลย ^^

devicry

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]
Re: AMV One Piece : Enel , Sanji (ทำเอง)
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 19:36:24 »
เอเนล ถ้าเจอ บอส x-men first class สู้กันยันแก่อ่ะ  เผลอๆ เอเนลแพ้  *shock*

แต่เอเนลก้อน่าจะแพ้นะแหละ มันโคดจะเทพ  ผลพลังงาน  โคตรสายโรเกีย *number1*
หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 19:41:46 »
งั้นผมขอมั่งครับ ขอของ luffy นะครับ  *haha*

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ *number1*

panndora

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 19:46:54 »
งั้นผมขอมั่งครับ ขอของ luffy นะครับ  *haha*
ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ *number1*
เรื่องทำ AMV คงต้องรออีกหลายวันเลยจ้า เพราะตั้งแต่พรุ่งนี้ไปมีงานยาวเลยออกต่างจังหวัดด้วยคะ
ขอรับทรัพย์ก่อนงานกุศลละกัน อิอิ แล้วไว้กลับมาแล้วจะทำให้แต่จะยังเข้ามาเม้นท์เข้ามากวนอยู่นะ
เพราะว่าเอาโน๊ตบุ็คไปด้วย อิอิ แต่เวลาทำ MV หรือตัดต่อวีดีโอใช้ PC ที่หอน่ะคะ
ปล.แต่ความจริงของลูฟี่นี่มีคนทำไว้เยอะแล้วนะ อิอิ แต่ไว้กลับมาจะทำให้คร๊า!!

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 19:59:54 »
เรื่องทำ AMV คงต้องรออีกหลายวันเลยจ้า เพราะตั้งแต่พรุ่งนี้ไปมีงานยาวเลยออกต่างจังหวัดด้วยคะ
ขอรับทรัพย์ก่อนงานกุศลละกัน อิอิ แล้วไว้กลับมาแล้วจะทำให้แต่จะยังเข้ามาเม้นท์เข้ามากวนอยู่นะ
เพราะว่าเอาโน๊ตบุ็คไปด้วย อิอิ แต่เวลาทำ MV หรือตัดต่อวีดีโอใช้ PC ที่หอน่ะคะ
ปล.แต่ความจริงของลูฟี่นี่มีคนทำไว้เยอะแล้วนะ อิอิ แต่ไว้กลับมาจะทำให้คร๊า!!

ครับๆ ไงๆก็ขอบคุณมากนะครับ และก็ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ

hippylove

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ศ. 18 พ.ย. 2011 เวลา 01:11:52 »
งั้น.... ผมขอเป็น AWV อันที่เกี่ยวกับ "โจรสลัดสาวแว่นกันแดด Pann D Ora" ละกันครับ  *hoho* *hoho*

VinFordesT4

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 18 พ.ย. 2011 เวลา 18:43:54 »
ผม อยากได้ของ โซโร อ่ะ เพราะ ชอบพี่แกฟันเก่งดี  *haha* *haha* อยากฟันเก่งมั่ง *attack* *attack* *attack* *haha*

panndora

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ศ. 18 พ.ย. 2011 เวลา 19:30:05 »
งั้น.... ผมขอเป็น AWV อันที่เกี่ยวกับ "โจรสลัดสาวแว่นกันแดด Pann D Ora" ละกันครับ  *
ไม่ทำหรอกคะ ไม่มีทาง แฟนห้าม!!
ผม อยากได้ของ โซโร อ่ะ เพราะ ชอบพี่แกฟันเก่งดี  อยากฟันเก่งมั่ง
ไว้จะทำให้คะว่างๆก่อน ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 18 พ.ย. 2011 เวลา 20:10:12 โดย panndora »