Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตลงความเห็นกันใครเป็นมาดาระ

หน้า: << < (10/31) > >>

sasuke:

เจ้าโทบิอะมันคือ อุจิฮะ โอบิโตะ แต่ไม่รุมันรอดตายได้ยังไง หนูมั่นใจ เพราะหนูเคยดู ใน You tu ตอนโทบิ ถอดหน้ากากให้ซาซึเกะดู  *great*

uddy:

ความจริงเริ่มชัดเจนขึ้น
ตอนนี้ คะแนนโหวด
ผู้นำ (42.5%) อุจิวะ อิซึนะ-เพราะตอนนั้นผมยาวคล้ายกันแถมโทบิเรียก9หางได้น้องชายคงเก่งคือๆกันกะมาดาระ
รอง (25%) อุจิวะ คางามิ-เนื่องจากอยู่ทีมรุ่น3แต่ไม่ออกมาช่วยตอนเกดาหางบุกโคโนฮะ
อันดับสาม (17.5%) อุจิวะ โอบิโตะ-ก้อเห็นคนบอกกันมาเยอะแต่ก้อข้อูลไม่มากอะครับ

kanandjung:

สงสัยอิซึนะจะเข้าวิน *great*

SpiRiT-Ice:

เหอๆคิดแค่ว่า โทบิ รู้จักและเกี่ยวข้องกับ มาดาระ แน่นอนแถมขโมยเซลล์ของรุ่นที่ 1 มาไว้ในตัวทำให้เป็นอมตะ(อมตะ เอามาจากในการ์ตูนนะครับ)
เรื่องรุ่นที่ 1 เป็นโทบิเนี่ย -*- วิญญาณถูกผนึกไปแล้วที่เห็นๆกันตอนนี้สู้กับรุ่นที่3 (ในการ์ตูนคน1คนเนี่ยมีวิญญาณหลายดวงหรอครับ)

kanandjung:

ไม่มีใครบอกเปนรุ่น 1 ยะคัฟ *shock* *shock*

หน้า: << < (10/31) > >>

Go to full version