หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คือช่วยวิเคราะห์หน่อยคับ  (อ่าน 5475 ครั้ง)

l2edl3erry

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คือช่วยวิเคราะห์หน่อยคับ
« เมื่อ: จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 11:54:46 »
คือผมดูนารูโตะเดอะมูฟวี่ 6 ตอน ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งไฟ

ทำไมตอนจบนารูโตะใช้ดาวกระจายวงจักรได้ ทั้งๆที่จิไรยะยังอยู่

ทั้งๆที่จาตายไปแล้วไม่ใช่หรอ

poqjung

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: คือช่วยวิเคราะห์หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 14:34:46 »
เอาลิ้งมาให้ดูหน่อยสิครับ  จาได้ช่วยวิเคราะห์ได้ครับ

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 20:10:39 »
มันเป็นภาคพิเศษละมั้งครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 21:32:43 »
ดาวกระจายวงจักร ถ้าจำไม่ผิด นารูโตะใช้ได้ตั้งก่ะตอนสู้กับคาคุสึ(ใช่ชื่อนี้ป่าวหว่า)
แล้วตอนนั้นจิไรยะก้ยังไม่ได้เจอกับเพนเลยมั้ง(ถ้าผมจำไม่ผิดอีกน่ะ)

ปล.ถ้าผมจำผิดก้ขอโทดด้วย

MAX

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 06 ก.พ. 2012 เวลา 23:40:18 »
ดาวกระจายวงจักร ถ้าจำไม่ผิด นารูโตะใช้ได้ตั้งก่ะตอนสู้กับคาคุสึ(ใช่ชื่อนี้ป่าวหว่า)
แล้วตอนนั้นจิไรยะก้ยังไม่ได้เจอกับเพนเลยมั้ง(ถ้าผมจำไม่ผิดอีกน่ะ)

ปล.ถ้าผมจำผิดก้ขอโทดด้วย

ถูกต้องแล้วท่าน
555 ต้องช่วยๆกันลำดับเหตุการณ์
อิทาจิ มาแว้ว!!