Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ปู่การ์ป จะเป็นไงมั่งน้า

หน้า: << < (6/9) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: VinFordesT4 ที่ อ. 15 พ.ย. 2011 เวลา 22:27:45 ---ง่าาาาา งั้นเปลี่ยนใจไป ชอบสลัดสาวง่าย ก่า ฮ่าๆๆๆๆ *love* *love* *love* *love* *haha* *haha* *haha*(เกี่ยวกันไม๊เนี่ย)
บึก!! ตุ๊บ!! ผั้ว!!  *damage*

--- End quote ---
*hoho* สลัดสาวคนไหนละจ้า ถ้าหมายถึงเราก็ใสเจียด้วยนะ อิอิ

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อ. 15 พ.ย. 2011 เวลา 23:26:49 ---
--- อ้างจาก: VinFordesT4 ที่ อ. 15 พ.ย. 2011 เวลา 22:27:45 ---ง่าาาาา งั้นเปลี่ยนใจไป ชอบสลัดสาวง่าย ก่า ฮ่าๆๆๆๆ *love* *love* *love* *love* *haha* *haha* *haha*(เกี่ยวกันไม๊เนี่ย)
บึก!! ตุ๊บ!! ผั้ว!!  *damage*

*hoho* สลัดสาวคนไหนละจ้า ถ้าหมายถึงเราก็ใสเจียด้วยนะ อิอิ

ฮ่าๆๆๆๆ  *haha* *haha* *haha*
มีคนมาหลงคุณอีกแล้วเหรอเนี่ย คุณ Pann D Ora
ระวังนะครับ เค้ามีเจ้าของแล้ว...... ผมไง  ตุ๊บๆๆๆๆ ผัววะะ พลัก .... อั๊ก *damage* *damage* เอ่อ... ขอโทษครับ  *glad*

takky:

--- อ้างจาก: panndora ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 11:12:19 ---
--- อ้างจาก: manskaclub ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 11:06:13 ---ปู่แก ลาออกจาก กองทัพเรือละไม่ใช้หรอ เหนบอก

ขอลาออกคะ แต่กองทัพไม่อนุมัติ ยังให้คงยศและตำแหน่งไว้เหมือนเดิม
สรุปก็คือกองทัพไม่ยอมรับการลาออก กลายเป็นลาพักร้อนไปโดยปริยาย
จอมพลเซ็นโงคุก็ลาออกพร้อมกัน และกองทัพก็ไม่ให้ออกเหมือนกันให้คงยศไว้และประจำการต่อไป
เห็นเซ็นโงคุบอกว่าจะดันให้ พลเอกคูซัน มาเป็นจอมพลกองทัพเรือแทนตัวเองด้วยอ่ะจ้ะ

คูซัน เป็น พลเรือโท
พลเอก เป็นอาโอคิยิ หรือเปล่าครับ( แอบจับผิด)*dead*

prince_fenris:

ถามมาได้ว่าจะเป็นไง

มันก็นั่งทำหน้าแก่อยู่ที่เดิมนั่่นแหละ
 *damage* *damage*

mini9293:

--- อ้างจาก: takky ที่ พ. 16 พ.ย. 2011 เวลา 10:33:16 ---
--- อ้างจาก: panndora ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 11:12:19 ---
--- อ้างจาก: manskaclub ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 11:06:13 ---ปู่แก ลาออกจาก กองทัพเรือละไม่ใช้หรอ เหนบอก

ขอลาออกคะ แต่กองทัพไม่อนุมัติ ยังให้คงยศและตำแหน่งไว้เหมือนเดิม
สรุปก็คือกองทัพไม่ยอมรับการลาออก กลายเป็นลาพักร้อนไปโดยปริยาย
จอมพลเซ็นโงคุก็ลาออกพร้อมกัน และกองทัพก็ไม่ให้ออกเหมือนกันให้คงยศไว้และประจำการต่อไป
เห็นเซ็นโงคุบอกว่าจะดันให้ พลเอกคูซัน มาเป็นจอมพลกองทัพเรือแทนตัวเองด้วยอ่ะจ้ะ

คูซัน เป็น พลเรือโท
พลเอก เป็นอาโอคิยิ หรือเปล่าครับ( แอบจับผิด)*dead*

มันก็คนเดียวกันอ่ะคับ แต่คูซันเป็นชื่อจริง อาโอคิยิ เป็นชื่อที่รัฐบาลโลกตั้งให้

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version