Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังผลปีศาจใหนที่เทพกว่ากัน

หน้า: << < (20/22) > >>

windyzero:

และแล้ว ก็ได้ พวกพ้อมเพิ่ม ในการออกทะเล อีกครัง 5555+

panndora:

--- อ้างจาก: hippylove ที่ อา. 20 พ.ย. 2011 เวลา 15:47:16 ---
จะดีใจ ดีรึเปล่าเนี่ย..... เหมือนแอบด่านิดๆเลย  *glad*
แต่ก็ขอบคุณละกันคร้าบ  *love*
แหะๆ ทีหลังจะทำตัวให้มีสาระมากกว่านี้นะครับ  *great*
(เราถูกมองเป็นคนไม่มี สาระเหรอเนี่ย  *้ั์shock2*

--- End quote ---
55 ไม่ได้ด่าจ้า เห็นปกติจะชอบเม้นท์ออกนอกทะเลหรือแบบไม่ค่อยจริงจังไง
แต่หนนี้เม้นท์แบบมีหลักการเลย เพิ่งจะเคยเห็นเลยต้องขอชมหน่อยจ้ะ

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 20 พ.ย. 2011 เวลา 19:34:42 ---55 ไม่ได้ด่าจ้า เห็นปกติจะชอบเม้นท์ออกนอกทะเลหรือแบบไม่ค่อยจริงจังไง
แต่หนนี้เม้นท์แบบมีหลักการเลย เพิ่งจะเคยเห็นเลยต้องขอชมหน่อยจ้ะ

เรามัน ดูไร้สาระจริงๆเหรอเนี่ย  *้ัิalone*
ที่หลังจะต้องพยายามไม่ออกทะเลให้ได้  *great*

panndora:

เป็นตัวของตัวเองดีแล้วคะ

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 20 พ.ย. 2011 เวลา 20:39:19 ---เป็นตัวของตัวเองดีแล้วคะ

โอเค งั้นหัวข้อต่อไป... *lulla* ออกทะเลกันเถอะ  *lulla*

หน้า: << < (20/22) > >>

Go to full version