Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังผลปีศาจใหนที่เทพกว่ากัน

หน้า: << < (5/22) > >>

hippylove:

ผมว่า ออกทะเลก็ถือเป็นเรื่องถูกต้องแล้วนะ *attack*

เพราะ บอร์ดนี้มันบอร์ด "วันพีช"

การออกทะเล เป็นใจความของเรื่อง  *hoho* *hoho* *hoho*

marangone:

โพสต์นี้ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ต้องใช้ภาษาวิบัติ เพราะอยากจะบอกว่า

อารายกานค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

555+

hippylove:

--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:16:20 ---โพสต์นี้ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ต้องใช้ภาษาวิบัติ เพราะอยากจะบอกว่า

อารายกานค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

555+

--- End quote ---

เรากำลังจะเปลี่ยน เป็นบอร์ด ศาลาคนเศร้าครับ *great*

คุณ marangone มีอะไรจะซ้ำเติม.... เห้ย!!! *shock* มีอะไรจะแนะนำผมไหยครับ  *number1*

panndora:

ขอแนะนำว่าอย่าออกทะเลไปไกลกว่านี้
มิเช่นนั้นจะเอากองทัพคณะปฎิวัตืไปล้อมบ้านท่าน
 *้ั์swallow* *้ั์swallow* *้ั์swallow* *้ั์swallow**้ั์swallow*

^
^
^
^
บอกคนอื่นไม่ให้ออก แต่ตัวเองยังเล่นอยู่เลย
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

hippylove:

^
^
^
และคนนี้ จะเป็นหนึ่งในกลุ่ม คณะปฏิวัติ ที่จะไปล้อมหน้าล้อมหลัง  *hoho* *hoho*

หน้า: << < (5/22) > >>

Go to full version