Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังผลปีศาจใหนที่เทพกว่ากัน

หน้า: << < (18/22) > >>

hippylove:

มีเหรอครับ ไม่ใช่กระต่างเหรอ *้ัdoubt*

panndora:

มันตัวอะไรก็ไม่รู้หรอกคะเพราะไม่เห็นหูซักรูป เหมือนตุ้กตาเด็กมีหนวด
แต่ที่เราติ๊ต่างว่าหมูเพราะมันตัวเล็กๆป้อมๆ น่ารักเหมือนหมูดี

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ส. 19 พ.ย. 2011 เวลา 09:33:19 ---มันตัวอะไรก็ไม่รู้หรอกคะเพราะไม่เห็นหูซักรูป เหมือนตุ้กตาเด็กมีหนวด
แต่ที่เราติ๊ต่างว่าหมูเพราะมันตัวเล็กๆป้อมๆ น่ารักเหมือนหมูดี

--- End quote ---
น่ารักเหมือนคุณ Pann D Ora รึเปล่าครับ  *hoho* *hoho*

panndora:

น่ารักรึป่าวไม่รู้ เพราะในเว็บนี้ไม่มีรูปเราให้ดูซักกระทู้แล้วละ โดนเบื้องบนสั่งมา *hoho*

windyzero:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ส. 19 พ.ย. 2011 เวลา 17:31:54 ---น่ารักรึป่าวไม่รู้ เพราะในเว็บนี้ไม่มีรูปเราให้ดูซักกระทู้แล้วละ โดนเบื้องบนสั่งมา *hoho*

--- End quote ---

คนที่นั่งอยู่ข้างหลังสินะครับ  *hoho*

หน้า: << < (18/22) > >>

Go to full version