Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ไวเซิร์ด อารันคาร์ เอสปาด้า

หน้า: << < (2/3) > >>

prince_fenris:

--- อ้างจาก: nigx1991 ที่ พ. 24 ส.ค. 2011 เวลา 04:10:21 ---ถ้าถามถึงอุลคิโอร่าเอสปาด้าหมายเลข4ละก็ตายไปแล้วครับโดนร่างฮอลโล่วของอิจิโกะ(ร่างที่มีเขา)จัดการปิดท้ายด้วยzeroแต่อุลคิโอร่าก็ซ่อมแซมร่างกายตัวเองแต่อวัยวะภายไนไม่สามารถซ่อมแซมได้เลยสลายไปผงทุลีต่อหน้าโอริฮิเมะก่อนจะได้จับมือกับโอริฮิเมะด้วยซ้ำ *disappoint*

--- End quote ---

ดูแล้วแอบเศร้านิดๆด้วยอ่ะ ตอนนั้น T_T

AkatsukiPein:

ขอบคุณข้อมูลดีๆครับ

nongbible:

ขอบคุณ

Trekkingforyou:

พึ่งอ่านถึงอารันคาร์ ได้รู้ข้อมูลเยอะเลย
ขอบคุณมากครับ

Tallupforyou:

ขอบคุณครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version