หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอเนลูตอนนี้น่าจะอยู่ที่ไหน???  (อ่าน 5725 ครั้ง)

Remy Martin

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เอเนลูตอนนี้น่าจะอยู่ที่ไหน???
« เมื่อ: พฤ. 01 มี.ค. 2012 เวลา 23:42:13 »
หลังจากตอนที่แพ้ลูฟี่ เอเนลูลงมายังทะเลสีฟ้าหรือป่าว หรือว่าลอยไปเลื่อยๆ หรือว่าไปอยู่ที่เกาะที่มันมีสายฟ้าผ่า หรือคุณมีความคิดแบบไหนลองแสดงความคิดเห็นครับ

Bluecloud

• *
    • beartatelier
Re: เอเนลูตอนนี้น่าจะอยู่ที่ไหน???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 01 มี.ค. 2012 เวลา 23:46:09 »
เอเนลูอยู่บนดวงจันทร์นี่ครับ แฟรรี่วาซอ่ะ น่าจะยังไม่ลงมานะ
ทำแล้วผิดหวัง ดีกว่ามานั่งเสียใจที่ไม่ได้ทำ

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
Re: เอเนลูตอนนี้น่าจะอยู่ที่ไหน???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 00:02:53 »
เอเนล ลงมาทะเลสีฟ้าแล้วครับ......
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ตอนนี้อยู่ โรงไฟฟ้า  กำลังช่วยรัฐบาลผลิตไฟฟ้าอยู่ .... ช่วงนี้พลังงานขาดแคลนครับ...
ยอดมากเอเนล 
  *great*

ช่วงนี้...กำลังเครียด  เลยออกทะเลบ่อยไปหน่อย  ต้องขอโทษทุกท่านด้วย ครับ   *dead*

OffeSpiN

• *
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 08:06:59 »
เอเนล ลงมาทะเลสีฟ้าแล้วครับ......
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ตอนนี้อยู่ โรงไฟฟ้า  กำลังช่วยรัฐบาลผลิตไฟฟ้าอยู่ .... ช่วงนี้พลังงานขาดแคลนครับ...
ยอดมากเอเนล 
  *great*

ช่วงนี้...กำลังเครียด  เลยออกทะเลบ่อยไปหน่อย  ต้องขอโทษทุกท่านด้วย ครับ   *dead*

ในที่สุดก็มีคนเชื่อผม เป็นแนวร่วมกันนะ ฮ่าๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 08:11:05 »
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ยอดมากเอเนล 
  *great*

ในที่สุดก็มีคนเชื่อผม เป็นแนวร่วมกันนะ ฮ่าๆ

อ.ศาสตราจารย์ Dr. Sir Pujee  บอกมาที...
ผมเชื่ออยู่แล้วครับท่าน.....
*number1* *number1* *number1*

Remy Martin

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 17:46:06 »
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ตกลงคืออยู่บนดวงจันทร์ *number1*