Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หน้า: << < (24/127) > >>

กระทู้นี้มันอมตะจริงๆ คับบ - TheEterNalEgo

ไม่ถามว่าใครเก่งสุด แต่ถามว่าถ้าเลือกได้หนึ่งสกิล คุนเลือกอะไรครับ - FerlynneZ

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 4.5 (special) - sattkon

ตะกูลอุจิวะกับตะกูลเซนจูมีของวิเศษอะไรบ้างครับ - notelai9

คุณว่าใครในตระกูล อุจิวะ ที่เลวบ้าง - GHOST

ขอเคลียเรื่องอิซานางิหน่อยครับ สรุปแล้วเงื่อนไขมันคืออะไรกันแน่เนี่ย ??? - Jay_Jay

เราว่า โทบิ คือ อุจิวะ คางามิ ซึงเป็นเพื่อนซี้ หนวดขาว พ่อ คาคาชิ - อูมามิ เซนจู่

ผมว่าโอโรจิมารุ ยังไม่ตาย!!! - banksoi5

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 11 - sattkon

หน้า: << < (24/127) > >>

Go to full version