Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หน้า: << < (124/127) > >>

เน้ๆ พวกนายว่า ซาสึเกะ เก่งป่ะอ่ะ (ไคชอบอย่าด่าเค้าน่ะ) - cero

ขอถามเรื่องเกี่ยวกันโฮคาเงะร่น4หน่อยครับ - kyo

กระทู้ดักหน้ายับ ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริงขึ้นมาหละ - sattkon

โทบิ คือ รุ่น 1 ไม่ก็ รุ่น 2 - kawee1994

โทบิ ไม่ใช้ โอบิโตะ 100% ถ้าเป็น โอบิโตะ ตูจะทิ้งหนังสือหมดผมลง E-mail ไว้แล้วไปอ่านกฎวิธีการกันเอา - poploveple

50/50 แล้วล่ะ ว่าผมจะหน้าแหก ที่ฟันธงว่า โทบิ คือ อิสึนะ - อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ? - Bad Guy

ตอบให้กระจ่าง โทบิ ไม่ใช่ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย - sattkon

นารูโตะเนื้อเรื่องหลังๆไม่ค่อยมันเลยอ่ะ - paemzaa

หน้า: << < (124/127) > >>

Go to full version