(https://i.ibb.co/hsgQjm4/1.jpg)
IKEA มีเยลลี่แบบซองขายแล้ว
ใครเคยไปตักเยลลี่แบบชั่งขีดบ้าง
นี่เขาราคาเท่ากันเลยฮะ
ขนาด 100 กรัม ราคา 60.-
พอแพ็กแบบนี้แล้ว
พี่โปร (https://www.punpro.com/)บอกเลยวว่าพกไปกินสะดวกขึ้น
หรือใครมาไกลมาเพื่อเยลลี่
ซื้อแบบนี้ไปก็หิ้วกลับสะดวก
มีรสบอกหน้าซอง แต่ตอนนี้ยังมีแค่ 5 รสนะ
โปรโมชั่น (https://www.punpro.com/blog)วันที่ 11 ส.ค. 66 - จนกว่าสินค้าจะหมด
ที่ ikea (https://www.punpro.com/brand/ikea) (พี่โปรเจอสาขาบางนานะ)
#ปันโปร
#promotion (https://www.punpro.com/promotion) #promotions (https://www.punpro.com/coupons)