Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ

หน้า: << < (4/16) > >>

Sanjididami:

อ่านไม่ ทันเลย เว้ย ออกจากกระทู้นี้ก็ไปอ่านกระทู้นั่น  *rip*

Augustz:

ถ้า ซาวาโกะจัง กับ นู๋มิ้นไปเชียร์ล่ะก้  ผมจะเข้ารอบชิงให้ดูเลย  *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:37:33 ---ถ้า ซาวาโกะจัง กับ นู๋มิ้นไปเชียร์ล่ะก้  ผมจะเข้ารอบชิงให้ดูเลย  *hoho*

--- End quote ---
งั้นไปวันไหนเดี๋ยวจะไปเชียร์ *haha*

Augustz:

พูดเล่นน่ะคับ  ผมคงไม่ไปหรอก

เฟสบุ๊กก้ไม่ได้เล่น จะเข้าไปสมัครยังไงก้ยังไม่รุ้เลย  คงนอนดูอยู่ที่บ้าน เปนทางเลือกที่ดีที่สุด(ถึงในใจอยากลองไปดูก้เถอะ)

Sawako Kuronuma:

*unbear*     *unbear*

หน้า: << < (4/16) > >>

Go to full version