Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิกับมาดาระ ถ้าตอนนี้สู้กันใครเมพกว่ากัน

หน้า: << < (7/8) > >>

tongtorcafe:

โทบิvsมาดาระสงสัยจะสูสี แต่ผลสุดท้ายโทบิเก่งกว่า ไม่มีเหตุผลอะไรรอดูนารูโตะตอนใกล้จบ *haha*

windyzero:

--- อ้างจาก: dr.love ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 13:08:42 ---ผมก็ว่ามาดาระที่เก่งกว่าโทบิครับ เพราะมันมีซูซาโนร่างสมบูรณ์ของมันเทพมากๆเลยครับ  เออขอนอกเรื่องนิดนะครับ พอดีว่าผมอ่านนารูโตะย้อนหลังแล้วไปเจอตอนที่484 นะครับ คือตอนที่เจ้าเกะสู้กับคาคาชินะครับแล้วเห็นซูซาโนของเกะกำลังมีการเปลี่ยนแปลงผมดูแล้วมันคล้ายๆจะเป็นซูซาโนขั้นสมบูรณ์นะครับ แต่มันตามองไม่เห็นไปซะก่อนเลยหายไปนะครับ(ผมลงรูปไม่เป็น โทษทีนะครับ) เลยอยากถามว่ามันจะใช่ซูซษโนขั้นสมบูรณ์ไหมครับ

--- End quote ---

คงยังไม่ถึงร่างสมบูรณ์เหมือนมาดาระหรอกครับ

แต่จากที่มีร่างแค่ครึ่งเดียวอาจจะมีส่วนของร่างขายครบทั้งหมด

อีกอย่างนอกจากตาจะเริ่มมัวแล้ว จักระก็ใกล้หมด รวมไปถึงอาการบาดเจ็บจากการต่อสู้กับดันโซ และฝืนใช้ซูซาโนโอะ

น่าจะทำให้ตาของเกะมันไปเร็วกว่าปกติ *้ั์drinktea*

ประชาชนธรรมดา:

เท่าที่เห็น ผมยังไม่เห็นวิชาไหนของมาดาระจะทำอะไรวิชามิติของโทบิได้เลยครับ  แต่ก็นั่นแหละ ถ้าจะให้บอกว่าถ้าสู้กันใครชนะ ผมว่าใครจะชนะได้ทั้งนั้นแล้วแต่ผู้เขียนเค้าจะกำหนด 555  เพราะทั้งสองคนนี้ มีวิชาอะไรอยู่อีกก็ไม่รู้ เพราะเป็นปริศนาอยู่ ผู้แต่งสามารถใส่วิชาที่เหนื่อกว่าให้อีกฝ่ายได้ตลอดเวลา 555 *haha* *haha* *haha*

ooae:

คนที่มีเจ้าโลกใหญ่ที่สุดคับเป็นผู้ชนะ *hoho*

sattkon:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:31:50 ---
--- อ้างจาก: hackauthai ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 09:47:03 ---
--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 09:17:38 ---คำตอบง่ายๆ

มาดาระเก่งกว่าอยู๋แล้วครับเพราะอะไร ไม่อยากอธิบายมาก

มาดาระ พูดง่ายคือ บอส ของเรื่อง

ไอโทบิมันแค่ภาชนะคนนึ่ง พูดง่ายๆเทียบได้แค่มือซ้าย หรือระดับลูกน้องมาดาระเท่านั้นละ     *haha*

เอาอีกแล้วนะครับท่าน มาแบบนี้ระวังโดน FC โทบิลุมตืบเหมือนกับกระทู้ โอบิโตะ นะครับ  *haha* *haha*

โทบิไม่มีแฟนคลับกับเขาหรอกครับ ตัวละครนี้ด่าฟรี

แต่ถ้าเป็นอิทาจิกับมินาโตะ ผมว่ายาวแน่ๆ  *haha* *haha*

อย่างน้อยก็ผมคนนึงแล้วหละ แตะต้อง อิจจี้ มะด้ายเด็ดขาด  *้ั์block*

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version