Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ถ้าบลีชจบแล้วจะอ่านอะไรดี

หน้า: << < (3/4) > >>

Aofapp:

ไม่รู้สิ ผมอ่านทั้ง 5 เรื่อง วันพีช นารุโตะ บลีช รีบอร์น แฟรี่เทล มันได้ทุกอารมณ์ดีจริงๆ
ใครอ่านใครดู 5 เรื่องนี้เหมือนผมบ้างไหมหว่า  *great* *great* *great*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ไม่รู้สิ ผมอ่านทั้ง 5 เรื่อง วันพีช นารุโตะ บลีช รีบอร์น แฟรี่เทล มันได้ทุกอารมณ์ดีจริงๆ
ใครอ่านใครดู 5 เรื่องนี้เหมือนผมบ้างไหมหว่า
--- End quote ---

เจ๊ก็อ่านเหมือนกันจ้ะ แต่บางเรื่องมาอ่านทีหลังอย่าง วันพีชอ้ะ
คุยได้ทุกเรื่องนะคะ

[email protected]:

ไม่ได้อ่านเรื่อง บลีช เรื่องเดียวนี้ วันพีช  นารูโตะ รีบอร์น แฟรี่เทล โซลอีสเตอร์ ก็อ่านนะ

Melody:

ถ้า Bleach จบ หลักๆก็อ่านตามในลายเซ็นผมครับ  *number1*

Oom_Oom:

มีคัยอ่านนัมบะ บ้างมั้ยครับ  *haha* *haha*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version