Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (5/11) > >>

TrueTobi:

ส่วนผม เชียร์ ฟุงะกุ สุดใจ สุดท้าย มานกากจิง  *glad* *glad* เจ็บด้วย *damage*

Oni Me no Kyo:

กรรมเลยเปิดการ์ตูนอ่านไหงกลายเป็น โอบิโตะ ที่ผมทายไว้ที่ว่าอิสึนะ กับ คากามิก็แป็กซิ แต่ผมคงไม่ต้องขอโทษใครเรื่องทายเพราะผมไม่เคยว่าใครเรื่องนี้เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง  *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking* *้ั์smoking*

uchiha obito:

หน้ากากแตก เห็นน่า โอบิโตะ ก็พอไจละ   *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมดิ โดนด่ามากเยอะ  *glad*

แต่ก่อน เถียงกับคนในบอร์ด  *damage* หาทุกมุมมอง ทุกเหตุผลส่วนตัว หาทุกคนเป็นไปได้มาอธิบาย ไม่วายโดนด่ายับ *glad*

ขอบใจอาจารเค้าจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *great* ตลอดหนื่งปีที่ได้มาแสดงความเห็นในบอร์ด *love*

paemzaa:

ผมเคยบอกว่าเป็นอิสึนะไม่ไช่โอบิโตะ 100% โอบิโตะเป็นแค่ภาชนะ

แต่ในใจก็อยากไห้เป็นโอบิโตะ ไม่เข้าใจทำไมคนไม่อยากไห้เป็นโอบิโตะ เหมือนการ์ตูนนารูโตะมีค่าแค่ไห้คนเดาว่าโทบิคือไคร ไห้วิเคราะห์กัน

พอวิเคราะห์ผิด ก็ด่าอ.เอาซะดื้อๆ่ว่าาทำไมต้องเป็นโอบิโตะ (จริงๆแล้วอายที่ตัวเองน่าเสียมากกว่า)

หลายคนบอกถ้าเป็นโอบิโตะ จะเลิกอ่านนารูโตะเลย

แต่สำหรับผมก็ยังคงอ่านนารูโตะต่อไป และชอบด้วยครับที่นี้เนื้อเรื่องเป็นแบบนี้

หน้า: << < (5/11) > >>

Go to full version