Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิกับมาดาระ ถ้าตอนนี้สู้กันใครเมพกว่ากัน

หน้า: << < (4/8) > >>

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 02:14:41 ---
--- อ้างจาก: gedomazo ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 12:16:01 ---คือ ไม่รู้ว่าเคยมีคนตั้งกระทู้นี้หรือยังนะครับ (ถ้าเคยมี ก็ขออภัย)

--- End quote ---

กระทู้ที่ 3 แร้วครับ *haha*

คงจะจบแต่เพียงเท่านี้สินะ มู้นี้ ท่านอวุโสพูดเองกับปาก *haha* *haha*
เอ้าาาาาาาาาปิดมู้้้้้้้้้้้ *dead* *dead*

chainoi:

ที่บอกโทบิมันยังไม่ได้โชว์อ่า ไม่ใช่ว่ามันไม่มีอะไรจะโชว์แล้วรึเปล่า เพราะดูวิชามันก็ธรรมดานะ ทักษะการต่อสู้ก็ไม่เท่าไหร่ อย่างตอนสู้โคนันก็ดูเหมือนมันก็ปางตายละ แต่มันยังรอดอยู่ได้เพราะยังก่อนหน้านี้ยังไม่รู้วิธีโจมตีมันเท่านั้นเอง

windyzero:

ถ้ากรรมการเป็นชาวอาร์เซอรไบจาน มาดาระอาจจะแพ้ก็ได้นะครับ *้ั์shock2*

sattkon:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 08:11:02 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 08:00:13 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 02:14:41 ---
--- อ้างจาก: gedomazo ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 12:16:01 ---คือ ไม่รู้ว่าเคยมีคนตั้งกระทู้นี้หรือยังนะครับ (ถ้าเคยมี ก็ขออภัย)

กระทู้ที่ 3 แร้วครับ *haha*

ได้นิสัยของ ซาซึเกะในตัวละคร ของเวอร์ชั่น ที่คุณก็รู้ว่าใคร มาจาก sattkon ล้วนๆ  *hoho* *hoho* *hoho*

แอบหมั่นไส้เค้าคนนี้อ่ะป่าวจร้า มีเหน็บ *้ัิshy*

หมั่นไส้เค้าก็ มะบอกนะ คุณเจน สงสัย ซาสึเกะ version นี้จะไม่ปลอดภัยซะแล้ว แต่ถ้าเจอ แฮน ค์อกละสู้ตาย   *hoho*  ซาสึเกะ เกรียนแบบ version ใหม่สินะ  *haha* ไม่อยากเกรียนแบบ ซาสึเกะ ต้นฉบับ เดี๋ยวจะโดนผนึกเอา  *dead*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 19:19:02 ---ถ้ากรรมการเป็นชาวอาร์เซอรไบจาน มาดาระอาจจะแพ้ก็ได้นะครับ *้ั์shock2*

ถ้าเป็นกรรมจากสหพันธื ไอบ้า ผมก็ว่างั้น...... *้ั์smoking*

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version