Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตำแหน่ง และ ระดับของนินจา!

หน้า: << < (4/10) > >>

Augustz:

มันไม่ได้แก่กว่าพวกโตะปีนึงตามที่ชิกามารุบอกหรอคับ  - -

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 16:30:00 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 16:19:08 ---ความสามารถมันระดับโจนินเลยมั้ง

แต่ดูจากคำพูด มันเหมือนกับว่า อายุยังไม่ถึงเกณฑ์ที่จะเปนโจนินมั้ง

เพราะมันบอกว่า "พวกที่อยุ่สูงกว่าเราชั้นปีนึง เป็นโจนินไปแล้ว"  น่าจะอยุ่ที่อายุด้วยมั้ง  - -

--- End quote ---
แล้วเคสของ เนจิ หละครับ มันเป็น โจนินได้ไง*้ั์post*

เนจิอยู่ชั้นสูงกว่าพวกชิกามารุปีนึงครับ ถ้าจะเทียบ ก็เทียบจากคาคาชิไปเลย เป็นโจนินตั้งแต่เด็ก

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 16:34:31 ---มันไม่ได้แก่กว่าพวกโตะปีนึงตามที่ชิกามารุบอกหรอคับ  - -

แล้ว เท็นเท็น กับ ลี หละ รึจะเถียง *้ั์post*

Augustz:

เถียงสิคับ เพราะผมไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมชิกามารุมันถึงพูดว่าเนจิแก่กว่าตัวเองปีนึง

ผมเองก้ไม่รุ้อายุของเนจิ  เหนแต่มันพูดแบบเนี้ย  ถ้าไม่แก่กว่าจะให้บอกว่ามันเรียนข้ามชั้นหรือ

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 17:13:41 ---เถียงสิคับ เพราะผมไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมชิกามารุมันถึงพูดว่าเนจิแก่กว่าตัวเองปีนึง

ผมเองก้ไม่รุ้อายุของเนจิ  เหนแต่มันพูดแบบเนี้ย  ถ้าไม่แก่กว่าจะให้บอกว่ามันเรียนข้ามชั้นหรือ

แล้วมันเกี่ยวอะไรกํบการเป็น โจนิน ครับเนี่ย *dontknow* ลี กับ เท็นเท็น ก็รุ่นเดียวกันกับ เนจิ แล้วทำไม ยังเป็นจูนินอยู่หละครับ *้ั์smoking*

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version