Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า จาร โอดะ เกิดตายขึ้นมา แฟนๆวันพีชคิดว่าจะมีคนสารต่อไหม แร้วเนื้อหาจะเปลี่ยนรึป่าว

หน้า: << < (3/6) > >>

DEMON-HAFT:

มันเป็นการแช่งตรงไหนครับ ??
    เขาแค่พูดถึงความเป็นไปได้ ชีวิตใช่ว่าจะแน่นอนเสมอ ก็แค่สงสัย .. เป็นผม ช็อคอ่า ไม่มีทางเลยวันพีช ถ้ายังไม่จบละรีบไปก่อนนี้แย่นะ

13oss:

Two Pieces  *nude* *nude* *nude*

คิดได้นะครับ 5555555 *number1* *number1*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เค้ามีเนื้อเรี่องสำลองไว้แล้วมั้งครับ เพอๆอาจจะเขียนจบแล้วก็ได้

ถึงตายไปก็ยังมีทีมงานแก่อีก มีคนสารต่ออยู่แล้ว ถึงไม่มันเท่า อาจารแก่ก็ตาม ยังไงก็มีโคงสำลองไว้ชัว *number1*

Doppel Man:

ง่ายๆมันก็ไม่ต่างอะไรจากโดราเอมอนแหละ
หน้าตาตัวละครอาจจะเปลี่ยน *rip* *rip*

ValkyrieMons:

ผมว่าอาจารก็คงบอกพล็อตเรื่องกับผู้ช่วย แล้วผู้ช่วยก็สานต่อละมั้งครับ แต่ก็ขอให้อาจารย์อายุยืน วาดการ์ตูนสนุกๆมาให้เราได้อ่านอีกเยอะๆละกันครับ  *number1*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version