หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: SRICHAND QUICK HAIR COLOR SHAMPOO แชมพูปิดผมขาว! สีสวยติดทน กลิ่นหอม  (อ่าน 360 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

SRICHAND QUICK HAIR

COLOR  SHAMPOO

แชมพูปิดผมขาว! สีสวยติดทน กลิ่นหอม 

บอกเลยว่าพี่โปรจะไม่ยอมเป็น

นางพญาผมขาวเด็ดขาด!

เพราะเราจะใช้แชมพูปิดผมขาว SRICHAND

ที่ปิดผมขาวมิด แม้เราสระผมถึง 40 ครั้ง

สีผมก็ยังติดทนนาน

เปลี่ยนผมขาวให้เป็นผมดำธรรมชาติ

ด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ

อย่างน้ำมันมะกอก และน้ำมันเมล็ดองุ่น

ทำให้ผมเราไม่แห้งกระด้าง

ที่สำคัญปราศจากแอมโมเนีย พาราเบน

แอลกอฮอล์ ซิลิโคน

กลิ่นก็หอมดอกกุหลาบ

แล้วตอนนี้เขาลดราคาสูงสุด 35%

ใครมีผมขาวต้องมาลองใช้

แชมพูปิดผมขาวของ SRICHAND แล้วน๊า

โปรโมชั่นวันทื่ 30 ส.ค. 66 - 31 ธ.ค. 66

ที่ ร้านค้าชั้นนำทั่วประเทศ

หรือสั่งซื้อออนไลน์ที่ 

www.1948beauty.com

#SRICHAND     #แชมพูปิดผมขาวศรีจันทร์

#promotions     #sale     #โปรออนไลน์

สาวๆ วัย 30+ อย่างเรา

ผมขาวเริ่มขึ้นแล้ว

แต่ชั้นจะไม่ยอมเป็นนางพญาผมขาวเด็ดขาด

แชมพูปิดผมขาว SRICHAND

ตอนนี้มี promotion

ลดราคาสูงสุด 35%

ใช้ง่ายมากๆ แค่ฉีกซองแล้วเทลงบนมือ

ใช้เหมือนยาสระผมได้เลยฮะ

แต่ใส่ถุงมือที่เค้าแถมมาด้วยนะ

SRICHAND เค้ามีให้เลือกถึง 3 เฉดสี

เลือกสีผมที่ต้องการจะเปลี่ยนได้เลย

แถมช่วงนี้มีส่วนลดสูงสุดถึง 35%

มีให้เลือกหลายเฉดสีนะ

สีดำ คือเฉดดำธรรมชาติ

สุดคลาสสิกเลยฮะ

หรือจะ สีน้ำตาลเข้ม

เขาฮิตทำสีนี้กันมากเลย

ไม่เข้มจนเกินไป ดูเป็นธรรมชาติ

สีน้ำตาลอ่อน เค้าก็มีน้า

สีฮิตมาแรง ช่วยให้ผิวหน้าแลดูสว่าง

อยากจะซื้อแบบกล่องมาตุนไว้ก็ได้

1 กล่อง มี 6 ซองฮะ

อยากซื้อใช้เองหรือจะซื้อฝากญาติผู้ใหญ่

ก็จัดไปเลยฮะ งานนี้มีปลื้มแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 30 ส.ค. 2023 เวลา 21:44:42 โดย promotion »