หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทําไมถึงไม่เคยเหนผู้หญิงมีเนตรวงแหวนมั่งอะ หรือว่ามันของเฉพาะสําหรับผู้ชาย  (อ่าน 10692 ครั้ง)

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
สงสัยก็แค่นั้น ออกมาต่อสู้เพื่อสิทธิสตรีแทนนํ้ากามเฉยเฉยฮร๊าฟฟฟ *attack*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

014410097

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

kong2169

• *
นั้นสิครับ แต่เนตรสีขาวยังมีทั้ง ชายและหญิง เลย *้ัdoubt*

AkatsukiPein

• *

alexander999

• *
ผมว่ามีน่ะ แต่มันตายทั้งตระกูล เลยไม่เห็น เผลอๆ เห็นตอน ลูกซาซิเกะก็ได้

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ก็คงมี แต่อาจจะไม่ได้กล่าวถึงนะ ชายน้อยว่า

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ไม่กล่างถึง แต่ใช่ว่าจะไม่มี
ความจริง โทบิอาจเปนแม่ ซาสึเกะก้อได้ ที่ใช้วิชาแปลงโฉมขั้นเทพหลอกทุกคนอยู่ขณะนี้

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
มีอยู่นะในรูปตอนที่ โทบิ เล่าให้เกะฟังเรื่องสงคราม ระหว่าง อุจิฮะ กับ เซนจู

แล้วก็ตอนมาดาระนึก ก็มีมาให้เห็นหลายๆรูปนะ ที่ผู้หญิงมีเนตรวงแหวน

แต่อาจจะไม่เด่น เพราะตะกูลนี้เหมือนล่มสลายไปแล้ว เหลือตัวระคร ก็แค่ ผู้ชายไม่กี่คนเอง *damage*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *

ในรูปเนี้ยคับ คนตรงกลางดูละเหมือนผู้หญิงที่สุดแล้วเลยคิดว่า ผู้หญิงก้มี

แต่ผมสงสัยอยุ่คนนึง คือคนที่มีเหมือนตาอยุ่ตรงหน้าผากอ่ะคับ  ที่ยืนอยุ่ตรงข้างขวาของคนมีหนวดจากทางซ้ายอ่ะ

อยุ่หลังผู้หญิงตรงกลางอ่ะคับ เหมือนเปนตาที่3หรือไม่ก้เหมือนตาที่อยุ่ในตอนที่อิจจี้อธิบายเกี่ยวกับอิซานามิเลยเนอะ

หรือว่าจะเปนตาที่โทบิต้องการจะเบิกออกมา ถึงได้เจาะรูที่3ไว้ตรงหน้าผาก

หรือว่า . . . ผมจะคิดมากไปเอง  - -

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
แต่เท่าที่ดูมา มันไม่ค่อยมีผู้หญิงจริงๆแหละ มีแต่ผู้ชายหน้าสวยซะมากกว่า

นานๆเข้าเริ่มจะแยกไม่ออกอันไหนผู้หญิง อันไหนผู้ชาย *rip* *rip*

FerlynneZ

• *
จากรูปของคุนออกัสมันก็ไม่แน่นะ อาจจะเป็นผู้ชายก็ได้นะ หรือเพราะผู้หญิงไม่ค่อยมีเรื่องดราม่ากดดันอะไรมากเลยไม่ค่อยได้เบิกเนตรกัน โดดยางเล่นหมากเกบกันชิลชิล *hoho*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เราว่าคนกลางมันอาจจะเป็นตุ๊ดก็ได้นะ *haha* แต่เอ้ย ตระกูลอุจิวะหล่อทุกคนเลยหวะ  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iLunatic

• *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
 *haha* แล้วคนข้างหลังมันมีสามตาหรือไงนั่น
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา