Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไก vs คาคาชิ สู้กันจิงๆ ใครจะชนะ

หน้า: << < (8/12) > >>

witthawat7:

เท่าที่ผมอ่านมาเพื่อนๆก้อบอกว่าคาคาชิสามารถเปิดด่านได้เหมือนกัน ถ้างั้นผมว่ามีโอกาสที่คาคาชิจะชนะมากกว่านะคัฟถึงจะเปิดไม่ได้เหมือนไก แต่คาคาชิจะหลากหลายกว่าสามารถพลิกแพลงได้หลายอย่างและการวิเคราะห์คาคาชิก้อเหนือกว่า ผมว่าคาคาชิชนะคัฟ แต่ก้อเจียนตายเหมือนกันนะ *damage* *damage* *damage* *damage*

Vin D Sel:

ถ้าไกอ่าน "อะจึ๋ย อะจึ๋ย สวรรค์รำไร" เหมือนกัน *้ัread*

แค่เล่าตอนจบคาคาชิก็แพ้แล้วครับ เพราะมันจะไม่มีมือสู้ >>> *้ั์notlisten*

H2OGenII:

กินกันไม่ลงจริงๆคู่นี้  *dontknow* *dontknow* *rip* *rip* *rip*

satam:

*number1*ไกดูพลังเหนือกว่า แต่ถ้ารวมหลายๆอย่างผมว่าคาคาชิชนะครับ *attack*

copperman2:

จากที่คุณ Jay_Jay พูดนะครับ
ตอนที่ไกสู้กับคิซาเมะ แล้วเปิดด่าที่ 7 ร่างนั้นไม่ใช่คิซาเมะครับ เป็นร่างจำลอง มีพลังของตัวผู้ใช้แค่ 30เปอเซ็น ถ้าคิซาเมะตัวจริง ไกไ่ม่ชนะหรอกครับ
แล้วอีกอย่างคาคาชิก็มีเนตวงแหวนกระจกเงาหมึ่นบุบผา ใช้หมาหยุดการเคลื่อนไหวของไกไว้ แล้วก็ *rip* เข้าไปในมิติ ก็ชนะแล้ว

หน้า: << < (8/12) > >>

Go to full version