Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ-โอบิโตะ-เซตซึ-โอโรชิมารุ-ดันโซ..สรุปมันเป็นยังไงกันแน่ความสัมพันธ์

หน้า: (1/6) > >>

LM:

จากตอนเก่า ถึง ตอนล่าสุด สรุป 5 คนนี้ มันเชื่อมโยงกันยังไง ผมสับสนไปหมดแล้ว *dead* ไปๆมาๆเหมือนมันจะรู้จักกันหมดเลยนะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

*haha* *haha*   สงสัยมันเล่นดอทเอ ด้วยกัน   *haha* *haha*

....ทุกคนล้วนเกี่ยวข้องเซลล์กับรุ่น 1  หมดเลยอ่ะ  ของยอดฮิตจริงๆ เซลล์รุ่น 1 

KiraKylinTy:

แต่ที่แน่ผมสงสารรุ่น1อะ โดนทำเหมื่อนเป็นทรัพสมบัติ ไม่ใช่คน! *rip* *rip*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 02:53:28 ---แต่ที่แน่ผมสงสารรุ่น1อะ โดนทำเหมื่อนเป็นทรัพสมบัติ ไม่ใช่คน! *rip* *rip*

--- End quote ---

ถ้าเป็นโลกความเป็นจริง  ในการแพทย์เขาก็จะบอกว่า  ไม่มีจริยธรรม  เล่นกับชีวิต  เปลี่ยนแปลงกฎของธรรมชาติ ทำตัวเป็นพระเจ้า สุด

ท้ายจุดจบมันไม่สวยแน่นอน  *haha*

LM:

ถ้า ต้นกำเนิดเซลรุ่น1 มาจากที่เดียวกัน คือ มาจากที่มาดาระ ขโมยมาจากการสู้กับรุ่น1.. 5 คนนั้นมันคงรวมหัวกัน ทดลองมานานมากๆแล้วสินะ *disappoint*

แต่ถ้า ต่างคนต่างหามาเอง เอาทดลองกันเอง มันก็ง่ายไปมั้ย

มาดาระที่ว่าเทพๆยังต้องเสียงตายกว่าจะได้มา แต่คนอื่น หาง่ายกันจริง *dead*

แต่ถ้าโอโรชิมารุมีเอี่ยว ด้วยเรื่อง ฆ่าล้างอุจิวะ ทำไมมันไม่เอาไครซักคนในตะกูล ไปทำพิธีย้ายร่าง ซะให้สิ้นเรื่องไป ทำไมต้องเป็น อิทาจิ ต้องเป็นซาซึเกะที่มันอยากได้

ยิ่งคิดยิ่ง งง  *rip*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version