Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

การพัฒนาการของ ลูฟี..!!

หน้า: << < (7/12) > >>

monsterza1:

เกียร์ 4 กับ เกียร์ 5 ผมกลัวว่าเบรคจะแตกอ่ะครับ   *shock*

*haha* *haha*

Vin D Sel:

นอกจาก เกียร์ 2, เกียร์ 3 แล้ว ความสามารถดั้งเดิมตั้งแต่เริ่มเรื่องของลูฟี่เลยคือ...

"เกียร์ น" ครับ *้ั์swallow*

artkub:

5555ผลปีศาจที่เกรียนที่สุด

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: artkub ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 14:00:45 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 13:50:19 ---ถ้ามันขยายแขนให้เท่าแขนออสได้ แล้วใช้บาซูก้าเจ็ท+ฮาคิใส่อินุ  ผมคงสะใจ ไม่ใช่น้อย*attack*  *attack*  *attack* 

--- End quote ---
เเต่อินุหมัดมีหมัดลาวานะครับที่ใช้ตอนสงครามขนาดมันใหญ่พอๆกับเกียร์3อะครับ

อินุมันเปนแค่หมาครับทามอารายไม่ได้หรอกครับไอนี่มันเลวมากครับผมไม่ชอบมันที่สุดในเรื่องแล้วครับมานฆ่าาาาเอสครับนี่ถ้ามันฆ่าท่านลอว์ผมไปอีกคนจะจุดธูปแช่งเลยครับ

ขออภัยที่ไม่สุภาพแต่เกลียดมันจิงๆ

mint1458:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 19:53:35 ---
--- อ้างจาก: artkub ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 14:00:45 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 13:50:19 ---ถ้ามันขยายแขนให้เท่าแขนออสได้ แล้วใช้บาซูก้าเจ็ท+ฮาคิใส่อินุ  ผมคงสะใจ ไม่ใช่น้อย*attack*  *attack*  *attack* 

เเต่อินุหมัดมีหมัดลาวานะครับที่ใช้ตอนสงครามขนาดมันใหญ่พอๆกับเกียร์3อะครับ

อินุมันเปนแค่หมาครับทามอารายไม่ได้หรอกครับไอนี่มันเลวมากครับผมไม่ชอบมันที่สุดในเรื่องแล้วครับมานฆ่าาาาเอสครับนี่ถ้ามันฆ่าท่านลอว์ผมไปอีกคนจะจุดธูปแช่งเลยครับ

ขออภัยที่ไม่สุภาพแต่เกลียดมันจิงๆ

ใช่ๆยิงเรือผู้อพยพที่เกาะโอฮาร่าไม่พอ ยังฆ่าเอสอีก

หน้า: << < (7/12) > >>

Go to full version