Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมหน้านารูโตะต้องมีหนวดเหมื่อนแมวด้วยครับ

หน้า: (1/3) > >>

patfoxpao:

*haha* *hoho*

themangmang1:

ไม่ใช่ แมวครับแต่เป็น จิ้งจอก ก็มาจากปีศาจในตัวแหละ ยิ่งตอนจักรกะสีแดงออก ยิ่งเข้ม ลองสังเหตุดูครับ *great*

koonnuu:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 01:39:43 ---ไม่ใช่ แมวครับแต่เป็น จิ้งจอก ก็มาจากปีศาจในตัวแหละ ยิ่งตอนจักรกะสีแดงออก ยิ่งเข้ม ลองสังเหตุดูครับ *great*

--- End quote ---
มีมาตั้งแต่ตอนออกจากท้องแม่ ก่อนจะจับ9หางใส่แล้วคับ สงสัยเป็นเซียนเต๋ากลับมาเกิด ดูจากตอนล่าสุด มีคล้ายๆ กันอยู่นะ ทรงผม ชุดด้วย

magicmo:

*haha* *haha* *haha*   กำลังคิดว่า เซียนเต๋า คือโทบิอยุ่เลยคับ

zakung:

กลายพันธ์ ๆ  *love*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version