Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (44/112) > >>

pooza2499:

อยากกิน ผล แบบที่ ทีชมันแดกอะโหดสุด *dontknow*

[S]_Lufee:

ผลของบรุ๊คครับ ไม่มีวันตาย *nude*

marangone:

--- อ้างจาก: [S]_Lufee ที่ พ. 05 ต.ค. 2011 เวลา 13:33:34 ---ผลของบรุ๊คครับ ไม่มีวันตาย *nude*

--- End quote ---

ผลของบรู๊ค น่าจะใช้ได้เพียงครั้งเดียวนะครับ ไม่งั้นคงไม่หนี ไอเจ้าซามูไร ในตอนโมเลียหรอกครับ ^^

windyzero:

ผลที่ไม่มีวันตายก็มีแค่ผล โกโร โกโร ของ เอเนลูครับ เพราะสายฟ้าจะช้อตหัวใจเรื่อยๆ *-*(แถมมีคนในนี้ดัดแปลงการใช้งานซะ น่าใช้เลยด้วย อิอิ)

ส่วนของบรูค ต้องตายก่อน ถึงจะมีผล แต่ใช้ได้ครั้งเดียวเท่านั้นครับ

Getamped:

เอาผลที่เข้าไปอัดถั่วดำข้างหลังศัตรูได้ง่ายๆอ่า *hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (44/112) > >>

Go to full version