Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

พวกเราคิดว่า จะสามารถจัดการกับ สัตว์หาง 6 ตัวนี้อย่างไร

หน้า: << < (3/25) > >>

kampagank:

อีกหน่อยเจ้าโตะ เเมร่งได้ สัตว์คนเดียว เดียวจะไปกล่อมเจ้า 8 หางเเล้วเเปดหางก้อจะมาอยุ่กับโตะ เเล้ว โตะกับบี มันก้อจะตีกัน
สราดดดดดดดดดดดดดดด

uddy:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:55:59 ---อีกหน่อยเจ้าโตะ เเมร่งได้ สัตว์คนเดียว เดียวจะไปกล่อมเจ้า 8 หางเเล้วเเปดหางก้อจะมาอยุ่กับโตะ เเล้ว โตะกับบี มันก้อจะตีกัน
สราดดดดดดดดดดดดดดด

--- End quote ---

เห่อมีอารมณ์ขัน ดีน่ะครับ
พูดไปแล้ว ก็ต้องนึกถึงตอนที่เกะ ไปจับ8หาง
แล้วไม่สามารถจับได้

ถึงตอนนี้ เข้าใจมากขึ้นว่า ความจริง8หางกับ บี นั้น
บทบาทสำคัญอยู่ที่การเป็นต้นแบบ ของการอยู่ร่วมกัน
ระหว่างสัตว์หางและพลังสถิตร่างนี่เอง

ดูกันต่อว่า ตัวเอกคนใหม่ คือ 4 หาง
จะลุยได้มันแค่ใหน,,,,

klaobrmeiei:

คาดว่า4หางจะบอกความลับเกี่ยวกับดราก้อนบอลให้กับนารุโตะครับ

ว่าดราก้อนบอลสามารถคืนชีะคนที่ถูกดึงวัญญาณไปได้

แล้วนารุโตะก้อจะคืนชีพ รุ่น1-4 ออกมาสู้ครับ

แล้วโทบิ ก้อจะหนีกลับดาวนาเม็กครับ

เพราะตัวจิงของโทบิคือ ซารุโทบิ พิคโกโร่ ครับ

แล้วไปรวบรวมดราก้อนบอลที่ดาวนาเม็กแล้วคืนชีพเซียน6วิถีแล้วให้เซียน6วิถีมาเปนพวกครับ

พูดจริงๆนะเนี่ย ไปถามคนเขียนมาแล้ว 55555555555555*

kampagank:

เอา RPG ไปถล่มคนเขียน

เเค่นี้ สัตว์ก็จะตาย

pocqpacq:

สัตว์หางจะถูกปลดปล่อยออกมา บู้มมมมมม !!! แล้วก็ยกพลังให้นารูโตะ

หน้า: << < (3/25) > >>

Go to full version