Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอบอกครับ ขอบอก...ติดเวบบอร์ดนี้ ซะยิ่งกว่านารุโตะแล้วครับ

หน้า: (1/5) > >>

bankie555:

ผม มีความ สุขมากๆ เวลาเข้ามา อ่านความเห็นของสมาชิกหลายๆท่าน

พลังการวิเคราะห์ของแต่ละคนนั้น เรียกได้ว่า ละเอียดมาก

แต่ผมชอบที่สุดเป็น ความคิดเห็นของแต่ละท่าน ผม สนุกที่ได้เห็นจินตนาการแบบนี้

ทุกวันนี้ ผมเป็นคนนึงที่ชื่นชอบการอ่านการ์ตูนโดยไม่เน้นดูอะนิเมะ เพราะมันทำให้ผมอินไปกับการ์ตูนมากกว่า

ไม่รู้ดราม่าไปป่าวนะครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวตรงนี้เลยครับ

ขอให้ สมาชิกทุกท่านจงมีความสุขครับ... *glad*

ปล.ทุกวันนี้ ผมยัง งง ว่า มาดาเกะ คือ ใคร? *hoho*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมว่าดู อนิเมชัน สนุกกว่าน่ะครับ คบถ้วน แม้แต่จุด เล็ก จุดน้อย

การอ่านมันก็สนุก เพราะจินตนาการได้ แบบไม่มีจำกัด

ข้อดีที่ผมอ่านในเว็บ คื่อ มันมาไว มีเพื่อนไว้ ถบเถียงกัน ในประเด่นต่างๆ (แค่นั้นแหละ) อะนื่งคื่อ ที่คลายเครืยดหลังจากทำงานนั้นเอง

gedomazo:

เปิดคอม - เข้าเว็ป sritown - อ่านกระทู้เล่น - แล้วค่อยไปทำอย่างอื่น
(เป็นอย่างนี้ทุกวัน)

Notto:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ ส. 11 ส.ค. 2012 เวลา 09:02:37 ---ผมว่าดู อนิเมชัน สนุกกว่าน่ะครับ คบถ้วน แม้แต่จุด เล็ก จุดน้อย

การอ่านมันก็สนุก เพราะจินตนาการได้ แบบไม่มีจำกัด

ข้อดีที่ผมอ่านในเว็บ คื่อ มันมาไว มีเพื่อนไว้ ถบเถียงกัน ในประเด่นต่างๆ (แค่นั้นแหละ) อะนื่งคื่อ ที่คลายเครืยดหลังจากทำงานนั้นเอง

--- End quote ---
*number1* *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ ส. 11 ส.ค. 2012 เวลา 10:09:27 ---เปิดคอม - เข้าเว็ป sritown - อ่านกระทู้เล่น - แล้วค่อยไปทำอย่างอื่น
(เป็นอย่างนี้ทุกวัน)

--- End quote ---
กิจวัตรเหมือนกันเลย *haha*
ปล.รูปโปรไฟล์น่ารักจัง

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version