หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เช็คอายุ!!!!  (อ่าน 24485 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: กระทู้เช็คอายุ!!!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 14:46:00 »
เซนต์เซย่า ผมชอบมากอ่ะ  จงเผาผลาญคอสโม่ให้ถึงขีดสุด*haha* *haha* *haha*

diego

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 15:40:08 »
บร๊ะเจ้าผมทันทุกเรื่องเลย นี่ผมแก่แล้วหรือนี่
จำได้ว่าตอนนั้น เสาร์-อาทิตย์ นี่ต้องตื่นแต่เช้ามารอดูการ์ตูน ช่องเก้า แต่ไม่ได้ดูดีเลย เดี๋ยวแม่ใช้ให้ล้านจานมั่ง ซักผ้ามั่ง พอเสร็จ จบพอดี
ที่มันแค้นคือดราก้อนลอน ตอนปล่อยพลังอะ ปล่อยกันเป็นเดือน ชาจพลังกันกว่าจะปล่อย พอถึงวันปล่อยพลัง แม่ดันใช้ไปซักผ้า อดดู โถ่ชีวิต !!! *dead*
แถมให้นะครับ
รันม่า

คนเก่งฝ้าประทาน

บีทเอ็กซ์(อันนี้ฉายช่อง 7 ตอนเย็นๆครับ)
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ คือการที่คนดีนิ่งดูดาย

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 15:43:41 »
เมื่อก่อนช่องห้าก็การ์ตูนเยอะนะ ไม่ใช่มีแค่ช่องเก้าการ์ตูน

อุ๊บบบ!!!! ผมยังไม่แก่นะ ได้ยินเค้าเล่ามาอีกที  *splash* *splash* *splash* *splash*

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 17:19:27 »
เมื่อก่อนผมดูในไอทีวี

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 18:41:16 »
เมื่อก่อนผมดูในไอทีวี
เช่นกัน *haha*

Mnamwa zx

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 19:50:24 »
เรื่อง ไอรอน ลีกเจอร์ สนุกมากนะคับ ขอบอกสำหรับคนที่อยากจะดูการ์ตูนเก่าๆ

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 23:56:16 »
เรื่อง ไอรอน ลีกเจอร์ สนุกมากนะคับ ขอบอกสำหรับคนที่อยากจะดูการ์ตูนเก่าๆ
หนุกครับ ผมชอบริวเคน(หุ่นคาราเต้) กะ ท็อป จอย(หุ่นบาสขาสปริง) มาก ไอ้ตัวบาสอย่างฮา

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 00:41:52 »
ไม่เคยดูทางฟรีทีวีซะเรื่อง = = *number1*

จำได๊ คือช่วงนั้นมี ดิจิม่อนอ่ะ = =
...............................................

BoaDHandcock

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Love roronora zorO
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 07:05:13 »
เคยดุมาหมดเลยง่ะ *shock* *shock* *shock* *shock*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 09:08:42 »
ไม่เคยดูฟรีทีวีซักเรื่องเลยครับ...แต่ซื้อDVDมาดู
โดเรมอน, ชินจัง ก้อดว้ย
  *้ั์cool*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 10:49:31 »
มีไครเคยดูชาเเมนคิงมั้ยครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 11:03:15 »
ไม่เคยดูสักเรื่องเลยค่ะ  *great* *great* *great* *great*
แต่รู้ศักดาอยู่ได้ยินคนพูดถึง จำได้ว่าการ์ตูนที่เก่าสำหรับเราที่สุดที่เคยดูในช่องเก้า คือ ดิจิม่อน ภาค 1
 *number1* *number1* *number1*

ไช่เลยครับผมก็ไม่ทันสักเรื่องเลยครับดูดิจิม่อน  แล้วการ์ตูนตอนนั้นก็  ดราก้อนบอล เลยครับดังมากได้ข่าวว่าคนเขียนตายนี่จิงไหมครับนิ
เลยจบแค่เล่ม42อ่าครบเสียดายมากครับสนุกแท้ๆรู้สึกว่าถ้าทำต่อมาเรื่อยๆน่าจะคู่คี่กับวันพีชเลยนะครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 11:30:26 »
มีไครเคยดูชาเเมนคิงมั้ยครับ
ชาแมนคิงผมซื้อฉบับลิขสิทธิ์มาอ่านน่ะครับ ตอนจบในตำนานคิดแล้วยังเจ็บใจไม่หาย ที่มาของคำว่า..."จบแบบปาหมอน"  *้ั์punch* *้ั์uppercut*

OffeSpiN

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 15:47:31 »
ไช่เลยครับผมก็ไม่ทันสักเรื่องเลยครับดูดิจิม่อน  แล้วการ์ตูนตอนนั้นก็  ดราก้อนบอล เลยครับดังมากได้ข่าวว่าคนเขียนตายนี่จิงไหมครับนิ
เลยจบแค่เล่ม42อ่าครบเสียดายมากครับสนุกแท้ๆรู้สึกว่าถ้าทำต่อมาเรื่อยๆน่าจะคู่คี่กับวันพีชเลยนะครับ

อ.อากิระ โทริยาม่า ยังไม่ตายไม่ใช่เหรอ พูดงี้เอจังเสียใจแย่..  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 18:19:35 »
ผมดูแต่ อันปังแมนอ้ะ นี่ๆแล้วใครดูทันรันทาโร่มั่งป่าว ส่วนตัวผมชอบมากอะ
ไอ้อันปังแมนนี่คุ้นๆนะ *haha*