Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?

หน้า: << < (5/7) > >>

Zigmund:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:12:37 ---ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

--- End quote ---

กว่าผมจะดูออกว่ามีอะไรแปลก ใช้เวลาพอสมควรทีเดียว  *haha*  *haha*

windyzero:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:14:39 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:12:37 ---ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

กว่าผมจะดูออกว่ามีอะไรแปลก ใช้เวลาพอสมควรทีเดียว  *haha*  *haha*

ถามผมบอกเดี๋ยวจะไม่งง แล้วมันจะไม่ fail น่ะสิ จริงไหมครับ *้ั์cool*

sattkon:

นารูโตะ แพ้ ซาซึเกะ - ขาดลอยครับ แพ้ที่รูปหล่อเป็นรองตลอดเลย ไม่มีน้ำยาพอที่จะทำให้ ซากุระ เปลี่ยนใจ  *attack* น่าสงส๊าร น่าสงสาร ไอ่เรามันหล่อเลือกได้  *้ั์post2*  *haha*

คาคาชิ แพ้ อิทาจิ - อุสาห์เปิดเนตรวงแหวนขู่ อิจจี้ ซะดิบดี เจออ่านจันทราล่อซะจนขี้แตกขี้แตน ไป7คืน7วันเต็มๆ  น่าเจ็บใจ๊ น่าเจ็บใจ *great*  *haha* *haha*

ปล.น่าเจ็บใจกะลาหัวจอก  *haha*

Zigmund:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:28:59 ---นารูโตะ แพ้ ซาซึเกะ - ขาดลอยครับ แพ้ที่รูปหล่อเป็นรองตลอดเลย ไม่มีน้ำยาพอที่จะทำให้ ซากุระ เปลี่ยนใจ  *attack* น่าสงส๊าร น่าสงสาร ไอ่เรามันหล่อเลือกได้  *้ั์post2*  *haha*

คาคาชิ แพ้ อิทาจิ - อุสาห์เปิดเนตรวงแหวนขู่ อิจจี้ ซะดิบดี เจออ่านจันทราล่อซะจนขี้แตกขี้แตน ไป7คืน7วันเต็มๆ  น่าเจ็บใจ๊ น่าเจ็บใจ *great*  *haha* *haha*

ปล.น่าเจ็บใจกะลาหัวจอก  *haha*

เอ่อ จขกท เขาหมายถึงการต่อสู้ครับ แล้วอันแรกนี่มันสู้อะไรกัน  *haha* *haha*

LM:

แพ้น่าเจ็บใจก็คนที่ถูก แพนบอม ตายนั่นแหละ ผมว่าน่าเจ็บใจที่สุด

อยู่ดีๆ โดนคาถาแพน ตูม!!!หมู่บ้านหายวับ  ตายแบบไม่รู้ตัว *dead*

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version