Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ป๋าเคม โหดแน่ภาคนี้ เนื่องจากควินซี่ ดูดสวัสดิกะ แต่ป๋าเคมแก่ไม่มี สงสัยฟันทิ้งหมด ฮ่าๆๆ

หน้า: << < (3/3)

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ผมว่าคนเขียน วางเนื้อเรื่องโชว์บังไคของบรรดารองหัวหน้ามากกว่านะ เพราะ ดูแล้วหัวหน้าทุกคนโดนดูบังไครไปหมด ก็คงเหลือรองหัวหน้าสู้แล้วกระมัง

ปล หลายๆคน พูดเหมือนภาคนี้เป็นภาคสุดท้ายแต่ผมคิดว่าภาคสุดท้ายมันน่าจะเป็น หน่วย 0 หน่วยพิเศษราชันย์มากกว่านะ ภาคนั้นน่าจะเฉลย การเกิดของ อิจิโกะ ที่ไอเซนเกิ่นใว้ก้ได้นะ
--- End quote ---

ก็ภาคนี้แหละค่ะ ภาคสุดท้าย~
ตอนที่ 480 เพิ่งออกมาใหม่ๆ ก่อนหน้านั้น อาจารย์แกเกริ่นปมให้เราไปคิดเองไว้เป็นของเล่นอยู่
(คาดว่าเป็นปมที่ผู้อ่านสงสัยมานานกับปมที่จะมีแค่ช่วงต้นภาค)

อาจารย์บอกว่า "หน่วย 0(พิเศษ) จะออกมาเมื่อเซย์เรย์เทย์รับมือไม่ไหวค่ะ"

Augustz:

เจ๊ต้านี่ รุ้เยอะมากอ่ะ  *number1*

satam:

ผมเหนด้วยกับคนตั้งกระทุ้ ภาคนี้เคมโหดแน่   
 แล้วไมอิจิโกะไม่โดนดุดสวัสดิกะหว่าาาา *shock* *shock*

Bello_ojaku:

ขอบใจจ้า คุณกัส แต่คุณกัสก็รู้จักวิเคราะห์เรื่องดีนะคะ~

--- อ้างถึง ---ผมเหนด้วยกับคนตั้งกระทุ้ ภาคนี้เคมโหดแน่   
 แล้วไมอิจิโกะไม่โดนดุดสวัสดิกะหว่าาาา
--- End quote ---

น่าจะโหดนะคะ แต่มีโอกาสโดนเชือดกว่าเดิมอีก ^^
อยากเห็นฉากบู๊อยู่เหมือนกัน

ส่วนเรื่องตาอิจิโกะตอนนี้ยังไม่เฉลย คิดซะว่าเป็นสกิลพระเอกไปก่อนนะคะ~
(เดี๋ยวอาจารย์ก็มาตามเช็ดตอนอดีตปมคลาย ล้อเล่น~)

หน้า: << < (3/3)

Go to full version