Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ปิดครับ เจ้าของกระทู้สำนึกผิดแล้วครับ

หน้า: (1/3) > >>

Aragan:

ขอโทษครับ จะไม่อำใครแล้วครับ  *้bloodpool*

*้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

Vin D Sel:

กลุ่มโรเจอร์มีซามูไรด้วยหรอครับ ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลย

หรือว่าผมอ่านเก็บรายละเอียดตกหล่นไปหว่า *disappoint*

Augustz:

คนไหนหว่าซามูไรในกลุ่มโรเจอร์ *้ัdoubt*

Aragan:

เปล่าหรอกครับ ไม่มีไรทำคิดหัวข้อไม่ออก แต่อยากโพสเริ่มบ้างก็เท่านั้นเอง

ตอนแรกว่าจะทิ้งให้งงกันซัก 2-3 วัน แต่กลัวจะโดนข้อหา เกรียนแก่ เลยว่าจะลบหัวข้อล่ะครับ

*้ั์cold* รู้สึกผิดแฮะ  *lulla*

pujee:

ไม่ต้องลบหรอกครับ ผมว่าไม่แน่อาจจะเห็นสุดยอดดาบเร็วๆนี้ก็ได้แต่ที่ผ่านมาเห็นแค่หัวกับช่วงล่างแล้วท่อนกลางไม่รู้อยู่ไหน ส่วนเรื่องวิชาผมว่าถึงจะได้ก็คงไม่ได้มากมั้ง

ถ้าเก่งจริงคงไม่พลาดโดนฟันง่ายๆ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version