Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หรือว่า นี่จะเป็นฮาคิสังเกตุของโซโล

หน้า: << < (3/3)

purefeelling:

ผมว่านะคับ โซโล มีฮาคิสังเกตตั้งแต่  ตอนสู้กะมิสเตอวัน ที่อาลาบาสต้าแร้วคับ จำตอนไม่ได้ละคับ ขออภัย

ที่โดนมิสเตอวัน ปาดที่ท้องอ่ะคับ แร้วหินตก โซโลหลบได้หมดเรย

แต่ภายหลังสู้เสดโซโลบอกว่า ถ้าเราดึงพลังนั้นออกมาใช้ไม่ได้ทุกเมื่อก้อจะไร้ความหมาย

^^

ผิดพลาดก้อขออภัย และขอข้อเสนอแนะด้วนคับ

ใครมีภาพผมฝากมาปะด้วยนะคับ ขอบคุนมากคับ  ^^

bignaja123:

จะบอกว่าเป็น ฮาคิ หรือไม่ใช่ก่อได้ทั้งสองอย่าง

ไปฝึกมาระดับนี้แค่กระสุนน้ำธรรมดาคงหลบได้ สบายอยู่แล้ว *hoho* *hoho*

แต่ถ้าเป็นฮาคิสังเกตู  น่าจะใช้ตอนที่มันตื่นเต้นๆ กว่านี้ นะ หรือมีเอฟเฟคกว่านี้หน่อย 
 *dontknow* *dontknow*

agimogugada:

พวกตัวเก่งๆของแค่นี่ สบม. ถ้าสังเกตมันต้องเจ๋งกว่านี้

หน้า: << < (3/3)

Go to full version