Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

คุณคิดว่าฉากที่ใครสู้กันมันส์สุด!!

หน้า: << < (3/4) > >>

WhiteAngel:

--- อ้างจาก: nontananbaba ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 09:39:31 ---ชอบทุกฉากที่มีฮิบาริ *attack* *attack* *attack* *attack*

--- End quote ---

*number1*
 เห็นด้วยครับ ผมว่า Look Character ของฮิบาริสุด ๆ เลยครับ เท่มากมายเลย

artkub:

ผมชอบตอนทูน่าปะทะสับป้าครับ *attack* *damage* *dead* *rip*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: pompampeebar ที่ อา. 22 ม.ค. 2012 เวลา 19:55:17 ---าสึนะเวอร์ชั่นกางเกงในVSฮิบาริ   555+ เอารองเท้าแตะฟาดหัวฮิบาริ  นายแน่มากไอ้มนุดษ์กางเกงใน

ภาคแรกผมฮาขี้แตกขี้แตนเลยครับ ทั้งคุณแรมโบ้ ทั้งอี้ผิง *haha*
พอเข้าโลกอนาคตจนปัจจุบันความฮาจางหายไปหมดแล้ว *disappoint*

ตอบจขกท. ชอบสุดก็ ยามาโมโตะ VS สคอวโล่ *number1*

artkub:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 16:36:52 ---
--- อ้างจาก: pompampeebar ที่ อา. 22 ม.ค. 2012 เวลา 19:55:17 ---ตอบจขกท. ชอบสุดก็ ยามาโมโตะ VS สคอวโล่ *number1*

ผมกีชอบครับ

nicorobin:

ผมชอบตอน อาเดลไฮท์ปะทะฮบาริ มากสุดแล้วครับ

นอกนั้นก้เปนทุกคุ่ที่มีผู้ใช้มายาอะ มันทุกคู่ ทั้งโคลม มุคุโร่ มามอน โทริคาบูโตะ อัศวินมายา แล้วก้เดมอนสเปดด้วยครับ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version