Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ต้อนรับกลับมาของคนที่คุณก็รู้ว่าใคร

หน้า: << < (6/7) > >>

witthawat7:

ต้อนรับแบบจัดเต็มเค้าคงปลื้มเรยล่ะก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ *great* *great* *great*

l2agel:

แค่ชื่อเนตรก็น่ากลัวแล้วอะ

*haha* *haha* *haha*

dr.love:

ฮามากเลยครับ ผมอ่านแล้วขำท้องแข็งเลย คิดได้ไง *great* วิชาเนตรลวงตุ๋ยมือคลำก้น ครับสุดฮาเลย *lulla* *lulla* *great* *number1* *number1*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: dr.love ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 10:11:05 ---ฮามากเลยครับ ผมอ่านแล้วขำท้องแข็งเลย คิดได้ไง *great* วิชาเนตรลวงตุ๋ยมือคลำก้น ครับสุดฮาเลย *lulla* *lulla* *great* *number1* *number1*

--- End quote ---
สกิลพวกนี้ได้แรงบรรดาลมาจากคนในบอร์ดนี้แหล่ะค่ะ แต่ต้องไล่กลับไปอ่านกระทู้เก่าๆนะคะถึงจะรู้ที่มา *hoho* *hoho* *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 10:49:21 ---
--- อ้างจาก: dr.love ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 10:11:05 ---ฮามากเลยครับ ผมอ่านแล้วขำท้องแข็งเลย คิดได้ไง *great* วิชาเนตรลวงตุ๋ยมือคลำก้น ครับสุดฮาเลย *lulla* *lulla* *great* *number1* *number1*

สกิลพวกนี้ได้แรงบรรดาลมาจากคนในบอร์ดนี้แหล่ะค่ะ แต่ต้องไล่กลับไปอ่านกระทู้เก่าๆนะคะถึงจะรู้ที่มา *hoho* *hoho* *hoho*

ใช่แล้ว *hoho*

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version