Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เนตรวงแหวน vs เนตรสังสาระ vs เนตรมุคุโร vs เนตรกีอัส vs ฮาคิ vs เน็น อะไรจะชนะ?

หน้า: << < (3/5) > >>

kampagank:

เนตรวงเเหวน เเค่ไม่มอง ก็ไม่สามารถ ทำอะไรเราได้ ใช้กระบวนท่าต่อสู้เอา
เนตรสังสานะ เป็นเนตรพิเศษ สามารถเชื่อมต่อเอาได้ ได้เปรียบกว่าเนตรวงเเหวน

tengb13:

เนตรแมลงวันหมื่นเลนส์นิรันดร์ คิดได้ไง  *number1* *number1* *number1* *number1* *shock* *shock*

laymax34:

เนตรของมุคุโร่มั้งครับเพราะเป็นพลังจากภพหน้านี้ครับ  *hoho*

porzapk48:

ฮาคิ คับ หลับหมด

ChocoboGPz:

เนตรสีขาวชนะ เพราะฮินาตะน่ารัก

ความน่ารักชนะทุกสิ่ง  *nude*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version