Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ

หน้า: << < (5/16) > >>

Augustz:

ผมว่า ไม่น่าจะใช่ซันเงสึ ตอน489นี่ มุมแรกที่มันโผล่มาผมคิดว่า โรเจอร์ *hoho*

เอาจิงๆแล้วนะ  ผมว่ามันน่าจะเปนพวกหัวหน้าของควินซี่ ที่ยมทูติฆ่าไม่หมดเมื่อพันปีก่อนรึป่าว

แล้วมันก้ได้พลังจากฮอลโล่ว เหมือนอิจิ   เดาไปเรื่อยนะ ใครคิดยังไงก้มาเดากัน *glad*

artkub:

5555โรเจอร์

Augustz:

ก้ลองดูสิ *hoho*

นี้ โรเจอร์

ผมว่า มันก้คล้ายกันดีนะ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Bello_ojaku:

ต่างกันแค่หนวด = =; จากวันพีชล่ะสิ ?
โกลด์ดีโรเจอร์ชัดๆ =[]= (เอาอีกแล้วคร้าฟ)

Augustz:

เจ๊ ลองเดาดูเล่นๆนะ ผมว่าภาคนี้ อิชิดะ ใช้บังไคได้  เจ๊คิดว่าไง *disappoint*

หน้า: << < (5/16) > >>

Go to full version