หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ในหัวข้อ"คุณอยากให้ โทบิ เป็นตัวละครใดในเรื่อง นารูโตะ"

ทีม1 เลือก [ตัวละครใหม่]
11 (19.6%)
ทีม2 เลือก [อุจิวะ โอบิโตะ]
16 (28.6%)
ทีม3 เลือก [อุจิวะ อิสึนะ]
29 (51.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 49

ปิดการโหวต: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:34:41

ผู้เขียน หัวข้อ: [เข้ามาvote!]การแข่งขัน"เซียนนารูโตะ แท็กทีม"รอบที่2(ครั้งที่1)  (อ่าน 48389 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

*shock* อะไรกัน ทีม3 จะก่อกบฎเรอะ  *rip*
แต่ต้องยอมรับว่า ทีม3 นิโชคร้ายจริงๆ ที่ปราศจาก นินจาสาว ให้กระชุ่มกระโชยหัวใจ ทั้งที่เข้าเล่นบอร์ดนี้บ่อยกว่าทีมไหนๆ *้ัิalone*

ผมจะเสนอวิธีแก้ปัญหาที่น่าภาคภูมิให้ครับ  *great* อย่างงี้นะครับ...... *hoho*

แค่สมาชิกในทีม 3 คนใดคนนึงเสียสละความเป็นชาย และย้อมใจผันเป็น นินจาสาวเทียม แล้วสมาชิกอีก2ท่าน ก็จะได้ไม่เฉาใจไงครับ *number1*
จะตกลงกันที่กระทู้นี้ก็ได้นะครับ  *haha* เพราะผมคาดว่าคงใช้เวลาไม่นาน  *haha*

ปล.(อ๊ะล้อเล่นหนา รึจะทำจริงๆ) *haha*

จะดีเหรอ? *hoho*   ผมฟังดูแล้วเหมือนให้โทบีใช้คาถามหารัญจวนยังไงยังงั้นเลย *haha* *haha* *haha*

*dontknow* เอาไว้ขอคิดดูก่อนนะครับ *attack*

มีคิดดูด้วย  *้ั์shock3* งานนี้ใครจะเจอ jackpot กันละนิ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

*shock* อะไรกัน ทีม3 จะก่อกบฎเรอะ  *rip*
แต่ต้องยอมรับว่า ทีม3 นิโชคร้ายจริงๆ ที่ปราศจาก นินจาสาว ให้กระชุ่มกระโชยหัวใจ ทั้งที่เข้าเล่นบอร์ดนี้บ่อยกว่าทีมไหนๆ *้ัิalone*

ผมจะเสนอวิธีแก้ปัญหาที่น่าภาคภูมิให้ครับ  *great* อย่างงี้นะครับ...... *hoho*

แค่สมาชิกในทีม 3 คนใดคนนึงเสียสละความเป็นชาย และย้อมใจผันเป็น นินจาสาวเทียม แล้วสมาชิกอีก2ท่าน ก็จะได้ไม่เฉาใจไงครับ *number1*
จะตกลงกันที่กระทู้นี้ก็ได้นะครับ  *haha* เพราะผมคาดว่าคงใช้เวลาไม่นาน  *haha*

ปล.(อ๊ะล้อเล่นหนา รึจะทำจริงๆ) *haha*

จะดีเหรอ? *hoho*   ผมฟังดูแล้วเหมือนให้โทบีใช้คาถามหารัญจวนยังไงยังงั้นเลย *haha* *haha* *haha*

*dontknow* เอาไว้ขอคิดดูก่อนนะครับ *attack*

มีคิดดูด้วย  *้ั์shock3* งานนี้ใครจะเจอ jackpot กันละนิ  *haha*
ทีม 3 เนี่ย มีแต่พวกอันตราย ทั้งนั้นเหะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ถ้างั้น.........................
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เอาไว้ให้มีกลุ่มของแสงอุษาก่อนจ้าาาาา *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เหลืออีก4วันแล้วนะค่าปปปปปปปปปปปปปป
ใครที่ยังไม่ได้โหวต ก้เข้ามาโหวตเลยค่าป

Num

• *
ผมขี้ เกียจดันแล้วอ่า ปล่อยให้ ตกคงไม่ว่ากัน(ฮิๆ)

spirit

• *
ผมว่าการโหวตเนี้ยมีคนสมัคธไอดีใหม่มาโหวตเยอะมากเลยนะ *haha* *haha* ผมดูจากหน้าสมาชิก มีไอดีใหม่ที่ไม่เคยเม้นเยอะมากแถมชื่อไอดียังเป็นตัวเลขมั่วๆเยอะมาก  *haha* *haha* โอ้ยลงทุนเกินไปแล้ว

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมว่าการโหวตเนี้ยมีคนสมัคธไอดีใหม่มาโหวตเยอะมากเลยนะ *haha* *haha* ผมดูจากหน้าสมาชิก มีไอดีใหม่ที่ไม่เคยเม้นเยอะมากแถมชื่อไอดียังเป็นตัวเลขมั่วๆเยอะมาก  *haha* *haha* โอ้ยลงทุนเกินไปแล้ว

จริงเหรอครับ  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ขนาดนั้นเลยรึ ผมขอบายละกัน แค่นั่งคิดนั่งตอบก็ปวดหมองล่ะ(แต่มันก็ยังได้คิด 555) แต่ที่น่าเบื่อน่ารำคาญก็เห้อ !! ไหนจะทะเลาะกันอีก นอกเรื่องการ์ตูนอีก ขำๆออกเลก็ดีไป แขวะก็พอรับได้ แต่ไอ้ด่าพ่อล้อแม่นี่ไม่ไหวจริงๆ จากสงครามความคิด เลย กลายเป็นอย่างอื่นไป กระทู้ดีๆตกไปหมด พูดแล้วเครียด(เดียวเย็นนี้ต้องไปปล่อยโคแถววัดโพซะหน่อย  *nude*)

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* ผมก็ว่างั้น ใครจะสมัคธไอดีใหม่มาโหวตก็ว่าซ่างเหอะ แต่ผมไม่เอาด้วยขอบายละกัน
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ผมโหวตให้ทีม3คับ  *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
*0* *shock*เลือกข้อสามละกัน มันมีในตัวเลือกพอดี *great* *great* *great* *great*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 13:50:10 โดย Haroshi »
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ผมโหวตให้ทีม3คับ  *haha* *haha* *haha*

เอ้!! ไอ้ลายเซ็นต์ท่าน Kyubi อย่าริส่งแกะมาฆ่าหมาป่า นี่มันคำคมของ ของ หนังเรื่อง Wanted ของนักฆ่าคนที่พ่อพระเอกฆ่าตอนต้นเรื่องไมถ้าผมจำไม่ผิด

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...

เอ้!! ไอ้ลายเซ็นต์ท่าน Kyubi อย่าริส่งแกะมาฆ่าหมาป่า นี่มันคำคมของ ของ หนังเรื่อง Wanted ของนักฆ่าคนที่พ่อพระเอกฆ่าตอนต้นเรื่องไมถ้าผมจำไม่ผิด

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

จำแม่นจังนะคับท่าน *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

• *

จำแม่นจังนะคับท่าน *haha* *haha*

ก็ทำผมติดสตั๊น ไป ครูนึง นั่งนึกเอ้!!มันคุ้นๆ เอ้!!หนังเรื่องไหนว้า เอ้!!

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง(นิสัยตัวเองเนี่ย) *้ั์smoking*

• *
มีอีกเยอะครับพูดถึงหนังภาคต่อ ก็เฟลหลายเรื่อง อย่างเอ็กซ์ เมน (ผมมันคอหนังหรั่ง) เพราะงั้นการ์ตูนมันจะเฟลมั่งก็ไม่เห็นแปลก

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*