Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (25/42) > >>

prince_fenris:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 22:48:22 ---
--- อ้างจาก: mooka ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 18:25:14 ---ยังไม่น่าตายนะ เพระคนที่ตายก่อนเพนถูกฆ่าก็ฟื้นหมดทำไมจิไรยะจะไม่ฟื้น
 *number1*

--- End quote ---

มั่วเเล้วครับ เพนชุบได้เฉพาะคนที่ตายไปไม่นาน เเต่จิไรยะมันตายไปนานเเล้ว 

*haha*

จิไรยะยังไม่ตายเพราะใช้โหมดเซียนรวบรวมพลังธรรมชาติในทะเลลึก (ขยับตัวไม่ได้ไง )
เเละรักษาบาเเผลตัวเองได้

เห็นด้วยที่เพนไม่ได้ชุบชีวิตจิไรยะขึ้นมาด้วย เพราะคนที่ดูก้เห็นๆกันอยู่ว่าเพนมันพูดเอง

ส่วนเรื่่องหลังสุดอ่ะ ไม่เห็นด้วยเท่าไหร่ แต่อาจมีความเป็นไปได้ เพราะมันไม่มีไรแน่นอนอยู่แล้ว

H2OGenII:

เห็นกันจะๆขนาดนั้นมันยังมีหวังอีกเหรอ ดีนะไม่ตั้งกระทู้มาถามต่อว่า โฮคาเงะรุ่นสามตายรึยัง คาเสะคาเงะรุ่นสี่ตายรึยัง *dontknow* *dontknow* *dontknow*

ILADA:

เอ๊า..มันก็บอกไว้ไม่ใช่หรอ ว่าร่างจมน้ำลึก เลยเรียกมาไม่ได้ ไม่มีร่าง  *dontknow*

ooae:

ตายไม่ตาย ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ คนเขียนยังไม่บอก ไปดูแอนนิเมะ 253  ดูสิ แผ่นพลิกของจิไรยะ มันเป็น 45 องศาอ่ะ  ถ้าตายคง จะแนบเป็นสีแดงไปเลย แต่นี่ มันก็ยังไงๆอยู่นะคับ 
ผมว่า ยังไม่ตาย 51 %  49 ตายแล้ว

sattkon:

--- อ้างจาก: ooae ที่ จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 22:28:08 ---ตายไม่ตาย ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ คนเขียนยังไม่บอก ไปดูแอนนิเมะ 253  ดูสิ แผ่นพลิกของจิไรยะ มันเป็น 45 องศาอ่ะ  ถ้าตายคง จะแนบเป็นสีแดงไปเลย แต่นี่ มันก็ยังไงๆอยู่นะคับ 
ผมว่า ยังไม่ตาย 51 %  49 ตายแล้ว

ไม่เกี่ยวเลยครับ ตายแล้ว 100% โดนแทงเข้าไปขนาดนั้น ไม่ตายก็ให้มันรู้ไป *disappoint*

หน้า: << < (25/42) > >>

Go to full version