Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วันนี้ 598 จะมาไหม

หน้า: << < (3/3)

Cay:

อดอีกแล้ว  *great*

Num:

--- อ้างจาก: Notto ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 15:08:41 ---
--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:24:36 ---ไปคิง เขาบอกมาอย่างนี้อ่ะ

" ชี้แจงเรื่องกาตูนที่ออกมา่ช่วงนี้นะครับ
ปกติมันจะเป็นกาตูนที่ออกประจำวันพุทธที่ 15
เพราะ เวลาจั้มป์หยุด มักถูก เอามาสปอยไวไว แบบนี้ประจำ
เท่ากับ อ่านวันนี้แล้ว วันพุธจะไม่มีกาตูนอีกนะครับ
ไปมีอีกที วันพุทธที่ 22 เลย รับแซ่บเด้อค่ะเด้อ ^^ "

--- End quote ---
*้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

--- End quote ---
ตามนั้นครับ อืม ติดตามไปคิง ด้วยหรอเนี่ย

หน้า: << < (3/3)

Go to full version