Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณคิดว่าตอนไหนใน One Piece เศร้า ซึ้ง อิน สะเทือนใจมากที่สุด (มีภาพ)

หน้า: << < (6/7) > >>

Like:

ผมชอบ ตรงที่ โกอิ้งแมรี่จมอะคัฟ ชอบมากกกกกก

สุดๆเลย !!  *glad* *glad* *glad* *glad*

555:

ตอนดาดัน  ต่อยหน้ากราฟ    *damage*เเล้วร้องไห้    *rip*นี่ก็ซ้งกินใจเหมือนกันเนออออออ *great* *glad*

kontinos:

*great* *great*ตอนโกอิ้งแมรี่ครับ อ่านกี่ทีก็น้ำตาไหล  *glad* *glad*
 *number1*แนะนำให้ดูอนิเมภาคญี่ปุ่น มีเพลงประกอบโคตรเพราะ+เสียงแมรี่เศร้ามาก อันนี้ร้องไห้เลยครับ ได้อารมณกว่าการ์ตูนหลายเท่า

pamok:

ตอนเรื่องราวขอนามิ  กับฟิชชิ่งไทเกอร์ *great* *glad*

GuKz69:

ตอน ช่วยโรบิ้น ซึ้งสุดคับ น้ำตาจะไหลจริงๆ ต้องดู Anime ด้วยน่ะคับ จะได้อารมณ์สุดๆ รองลงมา ผมชอบตอน ที่ไอ่หมี 7 เทพ มันมาตบพวกลูฟี่หายไปทีละคนๆ อะคับ สงสารลูฟี่มากๆ

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version