Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์โทบคือใคร คลิปนี้เลยครับ

หน้า: (1/3) > >>

แอบมาดู:

http://www.youtube.com/watch?v=-gEClSoO-zs&feature=related

อ่านเอาเองนะครับคิดว่าแน่นพอครับ เป็นช๊อตๆ

beforu:

ชิหายและ ตกลงโทบิผมสั้นกับผมยาว คนละคนกันเหรอ

beforu:

ผมเริ่มมึนๆและ ตอนสู้กับรุ่นที่ 4 มันไว้ผมสั้น หลังจากนั้นตอนกำลังก่อตั้งแสงอุสาตอนมันเจอคิซาเมะกับอิทาจิมันไว้ผมยาว หลังจากนั้นโผล่มาอีกทีมันก็ไว้ผมสั้น ยังไงของมันเนี่ย  *dead*  แต่อุจิวะ คางามิก็มีโอกาสเป็นไปได้เหมือนกัน

hackauthai:

ดูตอนที่อิทาจิเจอมันดิ ทรงผมนี่มันแบบ มาดาระ เลย เป๊ะเลย

Augustz:

โทบิในตอนนี้ เปนคนเดียวกันกับที่อิจจี้เจอนะคับ

เพราะถ้าคนละคนกัน เทวีสุริยาที่อิจจี้ตั้งไว้ว่า  " เมื่อเห็นเนตรของโทบิ ให้ทำงานทันที "

มันก้จะไม่ทำงาน นั่นก้คือ เนตรนั่นคือเนตรเดียวกัน  อาจจะเปนคนๆเดียวกัน หรืออีกคนนึงมาเอาเนตรไปเปลี่ยน

แต่ผมว่าเปนคนเดียวกันค่อนข้างแน่นอน  วิชาก้เหมือนกัน แขนที่ดูแล้วเหมือนของเหลวตอนสู้กับรุ่น4ก้สามารถถอดออก

แล้วต่อใหม่ได้  ผมว่า มันคนเดียวกัน แน่นอนคับ  ^^

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version