Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (19/32) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: BenZica ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 22:15:21 ---คุณ namkham เค้าว่าคุณตักเตือนคุณก็อย่าไปเถียงซิแค่ปรับตัวเองปรับวิธีพิมพ์ชั้นเชื่อทุกคนพร้อมให้อภัย ^^

--- End quote ---
คุณน่ะเพิ่งอยู่ได้ไม่นาน คุณน่ะไม่รู้หรอกว่าเราโดนด่าเลยและไม่ใช่แค่ตักเตือน เมื่อก่อนเค้าเคยตั้งกระทู้ด่าเราเลยด้วยซ้ำ *disappoint*

sattkon:

--- อ้างจาก: BenZica ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 22:15:21 ---คุณ namkham เค้าว่าคุณตักเตือนคุณก็อย่าไปเถียงซิแค่ปรับตัวเองปรับวิธีพิมพ์ชั้นเชื่อทุกคนพร้อมให้อภัย ^^

ผมว่ามันคงสายไปแล้วครับ เขากู่ไม่กลับจริงๆ เดี๋ยวนี้นอกจากจะตั้งมู้ Naruto ภาคต่างด้าวไม่พอ *dontknow* ยังถึงกับเอา hentai มาแจกกันคามู้เลยที่เดียว  *nude*  *rip* ความผิดนี้มหันต์จริงๆ พันปักษา *้ั์uppercut*

apinun:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 22:37:23 ---

คุณน่ะเพิ่งอยู่ได้ไม่นาน คุณน่ะไม่รู้หรอกว่าเราโดนด่าเลยและไม่ใช่แค่ตักเตือน เมื่อก่อนเค้าเคยตั้งกระทู้ด่าเราเลยด้วยซ้ำ *disappoint*

ผมคนนึง  จะค้านเค้าตลอด ถ้าเกรียนนะครับ

ไม่ว่านอกเรื่องการ์ตูน  หรือ ในเรื่องก็ตามครับ

เพราะ ต้องตักเตือนกันบ้างไรบ้าง  ไม่งั้น นึกจะพิมพ์ไรก็ พิมพ์โดยไม่คิด บอร์ดจะไม่สะอาดเอาครับผม

แถมยังไม่ได้ความรู้จากการ์ตูนกันอีกด้วย

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

apinun:

คุณ namkham ครับ 

ตอนนี้คุณดังใหญ่แล้วนะครับ  คุณ ซุปเปอร์สตาร์ *้ั์respect* *้ั์respect*

ผมแนะนำคุณนะครับ  ว่า อย่าว่าคนอื่นโดยคำหยาบ  และ  ก่อนโพสไรก็คิดถึงหลักความจริงบ้าง  ไม่ใช่ เอาจินตนาการมาปนเอา *้ัิbored* *้ัิbored*

ขอโทษล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ *้ั์smoking* *้ั์punch*

ปล. ไม่ได้สอนนะครับ  แค่บอกเฉยๆ  อย่าว่ากันนะครับ  เห็นแก่เว็บเค้าบ้างไรบ้างนะครับ
      การ์ตูน มีไว้อ่านสนุก  ไม่ได้มีไว้ให้คนไทยมาทะเลาะกัน *number1* *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: apinun ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 03:41:36 ---คุณ namkham ครับ 

ตอนนี้คุณดังใหญ่แล้วนะครับ  คุณ ซุปเปอร์สตาร์ *้ั์respect* *้ั์respect*

ผมแนะนำคุณนะครับ  ว่า อย่าว่าคนอื่นโดยคำหยาบ  และ  ก่อนโพสไรก็คิดถึงหลักความจริงบ้าง  ไม่ใช่ เอาจินตนาการมาปนเอา *้ัิbored* *้ัิbored*

ขอโทษล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ *้ั์smoking* *้ั์punch*

ปล. ไม่ได้สอนนะครับ  แค่บอกเฉยๆ  อย่าว่ากันนะครับ  เห็นแก่เว็บเค้าบ้างไรบ้างนะครับ
      การ์ตูน มีไว้อ่านสนุก  ไม่ได้มีไว้ให้คนไทยมาทะเลาะกัน *number1* *number1*

ใช่่แล้ว *hoho*

หน้า: << < (19/32) > >>

Go to full version