หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 1234  (อ่าน 8428 ครั้ง)

paradol

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
1234
« เมื่อ: พฤ. 10 พ.ค. 2012 เวลา 17:53:35 »
1234
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 22:10:03 โดย paradol »

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
เอาเเล้วสิ !?  *attack* *attack* *attack*

ตัวละครเริ่มโผล่มากันเเล้ว  *number1* *number1* *number1*

ปล.ไหง ลูฟี่ มันไม่เลือดร้อนจะสู้กับ ตา้เหยี่ยวล่ะครับ  *rip* *rip* *rip*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ถ้าเจอมิฮอก ลูฟี่ต้องโวยวายแล้ว 

รออ่านตอนต่อไปอยุ่นะคับ  *number1*

ALlSTaR_TH

• *
 *number1* *number1* *number1*

paradol

• *
เหนื่อยเหมือนกันนะครับ

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
เหนื่อยเหมือนกันนะครับ
เอาใจช่วยครับ  *number1* *number1*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
เป็นกำลังใจให้ครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

marakak

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
พักบาง
การจากลาคือการเริ่มต้นใหม่

Sherva

• *
ไหงมัน แห่ กันมาหาแชงค์หมดเลยอะคะ  *haha* *haha* *haha*

หนุกดีคะ  สู้ต่อไป *great* *great* *great*

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตัวหนังสือสีเหลืองมองไม่เห็นคับ ถ้าจะบอกว่าเป็นสัญลักษณ์ของซันจิไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ เดี่ยวผมคุมดำอ่านเอง
ป.ล.ชมพูก็ไม่เห็นนะ

vansit123

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมว่า panrodol=pandora หรือปร่าว? ยินดีต้อนรับอย่าพื่งลบID ล๋ะ? *haha* *haha* *haha* *haha*
สู้เค้าไว้น๋ะ

Sherva

• *
คุณแพาโดร่า เขาเป็นผู้หญิงไม่ใช่หรอคะ  *great* *great* *great*