Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอถามหน่อยครับ ฮารุโนะ ริน หายไปไหนครับ..? เซียนทั้งหลายมาลงความเห็นกันหน่อย

หน้า: << < (2/4) > >>

kyo:

ถ้าจะให้รินมีบท คงไปกระทบกับบทของโทบินะ ถ้าจะให้รินมีบทออกมาโทบิอาจไม่ใช่คนที่ ทุกคนอยากให้เป็นนะครับ

chainoi:

สงสัยคนนี้ละมั้งที่ช่วยโอบิโตะไว้ แล้วก็หาหน้ากากมาใส่ให้  *haha* *haha* *haha* *dead* *dead* *dead*

Pop_เซียนซกมก:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:27:36 ---โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

--- End quote ---

5555555555 โดนใจจ๊าบบบบ สงสัย เฮฟคาเงะ ต้องร่วมขบวนการแน่ๆเลยรู้ดี 5555 *haha*

Monkey D. Jennei:

ไกลฝั่งแล้วใครก็ได้พาชั้นกลับไปที  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

gedomazo:

ไม่ใช่แม่ซากุระ 100000000% ครับ
พ่อแม่ซากุระคือคนนี้ครับ

ไม่ใช่ fan art นารุโตะแน่นอน เพราะตัวละคร2คนนี้
จะออกมาตอน ภาคเดอะมูฟวี่ ภาคใหม่เนี่ยแหละครับ ^^

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version