Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเชียร์คู่นี้ห้ามพลาด ใบสมรสของ ลูฟี่ กับ แฮนค๊อค

หน้า: << < (5/8) > >>

yui:

ปลื้มคู่นี้มากๆๆ ลูฟี่บอกว่ายังไม่แต่งกับแฮนค๊อก แต่ในอนาคตไม่แน่ ของอย่างนี้มันเปลี่ยนใจกันได้ แต่ลูฟี่เห็นหุ่นแฮนค๊ออกแล้วไม่ตื่นเต้นเลยนะ ผิดกับตอนที่บอนจังขึ้นเรือลูฟี่ครั้งแรกก่อนเข้าอลาบาสต้า เจ้บอนเลียนแบบเป็นนามิแล้วแก้ผ้าให้ดูรู้สึกว่าจะตาโตกันทั้งเรือเลยนะรวมลูฟี่ด้วย

icekungza9:

ผมว่าลูฟี่มันเป็นคงตรงไปตรงมามากกว่านะ
จะพูดจะทำอะไรก็ตรงๆ โบอาปิดไว้อย่างนั้นมันไม่ตกใจหรอก ต้องโชว์ออกมาเลย มันถึงตาโต 555  *haha*

annop:

--- อ้างจาก: icekungza9 ที่ จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 01:56:26 ---ผมว่าลูฟี่มันเป็นคงตรงไปตรงมามากกว่านะ
จะพูดจะทำอะไรก็ตรงๆ โบอาปิดไว้อย่างนั้นมันไม่ตกใจหรอก ต้องโชว์ออกมาเลย มันถึงตาโต 555  *haha*

--- End quote ---
ก็ตอนที่ลูฟี่ตกจากหลังคาัวังคุจา  ตอนนั้นแฮนค๊อกกะลังอาบน้ำอยู่อ่ะ  ( เนื้อตัวล้อนจ้อนขนาดนั้น )
แฮนค๊อกยังพูดเลยว่า  เห็นเราโป๊อย่างนี้ยังไม่ซี้ดเลยเหรอ   *nude*  ยังมีผู้ชายแบบนี้อยู่เหรอ  เป็นไปไม่ได้
แถมมีตอนหนึ่งที่ให้ลูฟี่เข้าไปดูรอยสักที่หลัง  *nude* แล้วหันกลับมาพูดด้วย  ตอนนั้นก็ไม่ได้ปิด
ลูฟี่เขายังไม่ค่อยคิดเรื่องแบบนั้นมั้งคุณ  และชอบการผจญภัยกับเรื่องกินมากกว่า  *attack*

[email protected]:

--- อ้างจาก: icekungza9 ที่ จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 01:56:26 ---ผมว่าลูฟี่มันเป็นคงตรงไปตรงมามากกว่านะ

--- End quote ---
งั้นทำไม ตอน นามิ เปิดที่ อลาบาสต้า เลือดกำเดาพุ่งละ  *haha*

windyzero:

เพราะลูฟี่เป็นยางครับ มันเลยตายด้าน *haha*

หน้า: << < (5/8) > >>

Go to full version