Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตความลงความคิดเห็นกันใครเป็นโทบิ ver.2(เพิ่มCHOICE)จขกท.เดิม

หน้า: << < (2/30) > >>

kanandjung:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:02:27 ---โหวตเเล้ว ...รู้ปะละ ว่าใครเป็นโทบิ

--- End quote ---
ก้อโหวตเอามันส์ไง *glad* *glad*

klaobrmeiei:

แล้วถึงมิง ไม่โหวด มิงก้อไม่รุอยุ่ดีว่าใครเปนโทบิ

โหวดไปเอามันส์ ๆ

ไม่ชอบใคร คิดว่าคนนั้นไม่ใช่ ก้อไม่ต้องติ้ก ง่าย ๆ

แต่ ผมก้อเลือกไม่ถูก 5555*

kanandjung:

--- อ้างจาก: klaobrmeiei ที่ อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:35:10 ---แล้วถึงมิง ไม่โหวด มิงก้อไม่รุอยุ่ดีว่าใครเปนโทบิ

โหวดไปเอามันส์ ๆ

ไม่ชอบใคร คิดว่าคนนั้นไม่ใช่ ก้อไม่ต้องติ้ก ง่าย ๆ

แต่ ผมก้อเลือกไม่ถูก 5555*

ผู้มีอุปการะคุณ *love* *love*

[G]ooD[E]ndinG:

ลูกมาดาระชัวร์ !!~ (รึเปล่า) แต่ที่รู้ๆ ผมอ่านมา ไม่เคยมีใครสังเกตุเลยหรอคับ จุดเด่นแท้ๆ *dontknow*

โทบิ ไม่เคยใช้พลังในตระกูลอุจิวะเลย ใช้แค่พลังของเนตร(โอบิโตะ รึเปล่า)

และก็มีพลังของเซนจู(ที่ผสมกับเซ็ตสึรึเปล่า!!~..)

แถมมีพลังของตระกูล อุสึมากิอีก แค่นี้ผมว่าก็น่าจะสรุปได้แล้วนะคับว่าเป็นใคร

ถ้าเป็นลูกรุ่นหนึ่ง จะเป็นไปได้ไหม!! ถ้าเป็นคนตระกูลอุจิวะ ... แล้วไม่เห็นใช้เนตรไรเลย หรือถ้าเป็นตระกูลเซ็นจู

แล้วใครละ มีพลังของตระกูลอุสึมากิ!! ไม่ใช่ลูกรุ่นหนึ่งหรอคับ เมียก็มีพลังของอุสึมกิ!! เหอะ พิมพ์ไปก็ไม่มีใครอ่าน

ข้อมูลถึงจะน้อย แต่มีความหมายเต็มที่คับ ถ้าอยากขัดข้านตรงไหน ลองหาข้อผิดพลาดมา ว่าเหตุใดลูกรุ่นหนึ่งถึงเป็นไปไม่ได้เลย

มีหลานเป็นสึนาเดะ  แต่ไม่มีลูก !!~ โอ๊ยแทบคลั่ง... *rip*

[G]ooD[E]ndinG:

--- อ้างจาก: [G]ooD[E]ndinG ที่ อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 20:20:35 ---
ลูกรุ่นหนึ่งชัวร์ !!~ (รึเปล่า) แต่ที่รู้ๆ ผมอ่านมา ไม่เคยมีใครสังเกตุเลยหรอคับ จุดเด่นแท้ๆ *dontknow*

โทบิ ไม่เคยใช้พลังในตระกูลอุจิวะเลย ใช้แค่พลังของเนตร(โอบิโตะ รึเปล่า)

และก็มีพลังของเซนจู(ที่ผสมกับเซ็ตสึรึเปล่า!!~..)

แถมมีพลังของตระกูล อุสึมากิอีก แค่นี้ผมว่าก็น่าจะสรุปได้แล้วนะคับว่าเป็นใคร

ถ้าเป็นลูกรุ่นหนึ่ง จะเป็นไปได้ไหม!! ถ้าเป็นคนตระกูลอุจิวะ ... แล้วไม่เห็นใช้เนตรไรเลย หรือถ้าเป็นตระกูลเซ็นจู

ขอแก้ไข้คับ ลูกรุ่นหนึ่งคับบ!!

แล้วใครละ มีพลังของตระกูลอุสึมากิ!! ไม่ใช่ลูกรุ่นหนึ่งหรอคับ เมียก็มีพลังของอุสึมกิ!! เหอะ พิมพ์ไปก็ไม่มีใครอ่าน

ข้อมูลถึงจะน้อย แต่มีความหมายเต็มที่คับ ถ้าอยากขัดข้านตรงไหน ลองหาข้อผิดพลาดมา ว่าเหตุใดลูกรุ่นหนึ่งถึงเป็นไปไม่ได้เลย

มีหลานเป็นสึนาเดะ  แต่ไม่มีลูก !!~ โอ๊ยแทบคลั่ง... *rip*

แก้ไขห๊ะ ลูกรุ่นหนึ่ง ไม่ใช่ลูกมาดาระ!! 55(หรืออาจมีส่วนเป็นลูกมาดาระก็ได้ เพราะไม่เห็นมีใครบอกเลยว่า มาดาระ อาจจะมีเมียเป็นตระกูลอุสึมากิ!!~)

ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าทำไมคนเก่งๆถึงมีเมียเป็นตระกูลอุสึมากิกันหมด  *haha*

หน้า: << < (2/30) > >>

Go to full version